Racing Club World > คุยเรื่องรถยนต์

ช่วยก็ได้

(1/1)

kkpoke:
ตอนนี้ว่างแล้ว จะให้ทำอะไรบอกมายินดีช่วยเหลือครับๆๆๆๆๆ สบายดีนะผมสบายดี ไปเจอ mustang รุ่นประหยัด 3 เกียร์เดินหน้า 4 เกียร์ถอยหลังมาขอซื้อไม่ยอมขาย กะว่าจะไปปล้นนะนี่ไปไหม  ::)

Motown Junk:
รอหน่อยสิ เดี๋ยวอาทิตย์หน้าผมก็กลับไปเเล้วเหมือนกันอยากให้ช่วยอะไรก็บอกมาเลยนะ  (เเต่ให้เเข่งด้วยเนี่ย คงไม่ไหวอ่ะ ขับไม่เป็นเอาซะเลย) เรื่องปล้นก็น่าสนนะ  :) :)

O'Pern:
สวัสดีครับพี่ต้อย ผมสบายดีครับ วันๆ ไม่ได้ไปไหนเลย เอาแต่เลี้ยงลูก อิอิ ขวบกับแปดเดือนแล้วครับพี่

พี่ต้อยอยากทำไรต้องเปิดประเด็นมาก่อนสิ อิอิ

kkpoke:
เอาเรื่อง ขับปลอดภัยในสนามกับบนท้องถนนดีไหม    รวบรวมผู้กล้ามาคุยมาสอนกันดีไหม  เวลาต้องรีบจะไม่ทำให้ถูกด่า

O'Pern:
เรื่องความปลอดภัยนี้อาหมู ธเนศร์ เสนีวงศ์ ณ อยุธยา หารือกับผมนานมากครับ เคยคุยกันว่าจะจัดกิจกรรมสนุกเกี่ยวกับเรื่องรถๆ นี่แหละ ไว้ถ้าเอาจริงจะชวนอาหมูมาเล่นด้วยกันอีกแรงครับ

ติดตรงเรื่องสถานที่นิดหน่อยครับ แต่ถ้าเอาจริงอาหมูพอช่วยได้ ส่วนผมติดเรื่องเวลาครับ เพราช่วงนี้เลี้ยงลูกตลอดเลย

Navigation

[0] Message Index

Go to full version