Author Topic: ได้ยินว่า Need for Speed ใหม่มาแล้ว มีใครเล่นมั่งยังครับ  (Read 14536 times)

Offline Yim_E33_Galant

• Group N Racer
  • **
  • ถึงจะเก่า แต่ก็กรรมพันธุ์เดียวกับ Evo
ผมยังไม่ได้เล่นเลย เดี๋ยวว่าจะไปซื้อมาเล่น (ตอนนี้อออกแค่ PS2) ใครเล่นแล้วก็มาบอกหน่อยนะครับ ว่ารู้สึกยังไง

Offline Thep Twenty

• **
  • ก็แค่ เด็ก ม.6
แล้วมันจะเป็นภาคไหนเหรอครับ อยากเล่นอ่า แต่กลัวกระตุก
RB Only !

Offline Vincent

• Full Member All Thailand Championship Racer
ถ้าหมายถึง Nedd For Speed Underground หละก็ ผมเล่นอยู่ครับ มันส์มาก เหมือนหนังเรื่อง 2Fast เลยครับ มีปล่อย ควันออกมาข้างๆ รถด้วย ก่อนจะออกตัวเวลากด นอส
It's not how you modified your car, It's how you race your car.

Offline The Regents School

• **
  • supra_3888
    • www.geocities.com/knixz_supra
right underground is really cool, avalible on PC too

Offline Kong_omac

• **
  • X1R-K45
    • avantGarde
สนุกมากๆๆเลยอ่ะ ผม เอาแต่ แข่ง Drift อย่างเดียวเลย 55555
K45sport.com
X1R-K45

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
สุดๆ ;D แฟนเล่น Xbox รถสวยมากแต่งที Stlye อเมกาเลย สวยๆๆห้ามพลาดเลยเกมส์นี้
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม

Offline nohny

• Amateur Racer
  • *
  • สวัสดี
Need for speed undergroud สนุกดีครับ การแต่งรถตามใจเรามากขึ้น ยืดหยุ่นดี

Offline GT Corolla

• Amateur Racer
  • *
  • ฝาลายสายหลบไปขาใหญ่มา gymkana only
    • www.aeracingclub.com
มันมากขอบอก แต่ว่าใช้เวลาเล่นนานอะ กว่าจะได้ของแต่งครบ

แข่งมาตั้งนานได้แต่สติกเกอร์ติดรถ เฮ้อ

แต่ตอนนี้ได้ Nos ถังเล็กละ

แล้วก็ Drift มันดี

ยิ่งตอนแข่งนะ drift เกียร์สูงอะ 2 - 3 จะได้คะแนนมากกว่า drift ด้วยเกียร์ 1 นะ

อิอิ เผื่อใครยังไม่รู้
"ขำขำคลับ"