Author Topic: บอร์ดดริ๊ฟเชียงใหม่นัดเจอกันบ๋อ  (Read 2067 times)

Offline moo_noi

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
คือว่าพี่ๆว่างกันวันไหนคับเราลองมานัดพูดคุยกันมั้ยครับว่าเราจาเอายังไง
ยังไงก็เปงเพื่อนกันเยอะๆจาเปิดหรือไม่เปิดอย่างน้อยเรามาแลกเปลี่ยนประสบการณืมันส์ของพี่ๆหน่อยบ๋อๆๆว่างวันไหนกันครับ ส่วนผมว่างทุกวันถ้าเปงวันที่ 7 อ่ะพอดีเรยคับเพราะแข่งจิมคาน่าพอดีครับ จาได้คุยๆกันครับบ :D :D :D

Offline retro spec

• Group N Racer
  • **
  • รถสีขาวๆล้อดํา
อยากทราบว่า งานจิมคาน่า ที่จะจัด วันที่ 7เนี้ยะ ครับจัดที่ไหน อ่ะครับ แล้วก็เวลา ด้วยก็จาดีมากเลยครับ ขอลายละเอียดด้วยครับ :)