Author Topic: ท่านเล็งใครไว้ใจในสำหรับผู้สมัครผู้ว่ากทมฯครั้งนี้  (Read 17844 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เล็งใครไว้ เชิญแสดงความคิดเห็นครับ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Vincent

• Full Member All Thailand Championship Racer
ชูวิทย์
It's not how you modified your car, It's how you race your car.

Offline the bronco

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
อิอิ..... ไม่มีสิทธิ์เลือกนะพี่   ;D
แต่ตามมา register น่ะคับ  ตาjohnบางกรวยบอกมา

Offline nungcmk

• Full Member All Thailand Championship Racer
ไม่เลือกใครทั้งนั้น เพราะไม่มีดีสักคนนนน ;D

Offline bigjohn

• *
  • น้าจอห์น ภารโรงประจำขบวนการ 25 ครับ
อยู่ นนทบุรีแต่ชอบชูวิทย์ครับ ;D
« Last Edit: August 16, 2004, 08:52:14 am by bigjohn »
รับปรึกษาปัญหา เซฟิโร่A 31(เฉพาะเท่าที่รู้นะครับ)ทางโทรศัพท์ 09-8181109

Offline mamamusab

• *
  • I'm a llama!
ว่าจะ ดร.มานะ นะคับ
แต่ชูวิทย์ก้อได้อ่ะ
อืม สรุปคือยังไม่ตัดสินใจเลยอ่ะ

Offline โจ้_สุดที่รัก #Senior

• *
  • สวัสดีครับ...หนุ่มหัวหิน ยินดีต้อนรับ..
 :D ที่เล็งๆ เอาไว้ กลุ่มมดงาน และคุณอภิรักษ์ ส่วนคุณชูวิทย์ ก็ชอบมากๆ แต่ขอเอาไว้เป็นอีกทางเลือกดีกว่า

Offline nungcmk

copy มาให้ดูง่ะ

9 เหตุผลที่คนกรุงควรเลือก ชูวิทย์ เบอร์ 15

1. เพราะพิจิตร ยังโดนฟ้องคดีเก่า สมัยเป็นผู้ว่าเรื่องโดนโกงอยู่เลย

2. เพราะปวีณาทำงานไม่เก่ง แต่ถามว่าเค้าดีมั้ย ดี

3. เพราะชูวิทย์มีความสามารถในการแก้ปัญหา ธุรกิจที่ควบคุมยากที่สุดคือ การทำสิ่งผิดกฏหมายให้ถูกกฏหมาย ยากมากๆ แต่เค้าทำได้ ยากกว่าบริหารบริษัทมือถือ ที่เอาแต่โฆษณามาหลอกล่อวันรุ่นด้วยซ้ำ

4. เพราะชูวิทย์ไม่มีลูกที่ฆ่าคนตามผับ

5. เพราะชูวิทย์นักเลง กล้าชนปัญหา

6. เพราะอีกหลายคน ลงสมัครเพราะทักษิณจ้างมาตัดคะแนนอภิรักษ์ เนื่องจากจะเสียหน้าอย่างที่สุดถ้า รัฐบาลพรรคเดียว มีผู้ว่าราชการจังหวัดของเมืองหลวง เป็นคนจากอีกพรรค

7. เพราะอภิรักษ์เป็นจะไม่สามารถบริหารงานได้เต็มที่ เนื่องจากไทยรักไทยต้องคอยขัดแข้งขัดขาแน่นอน

8. เพราะกรุงเทพฯถึงเวลาเปลี่ยนแปลงแล้ว ได้เวลารับรู้ความจริง มากกว่าการสร้างภาพ เหมือนสมัยก่อน

9. เพราะผมอยากฟังเรื่องที่จะนำมาแฉอีก ถึงความเลวของพวกผู้มีอำนาจต่างๆ

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม

Offline mono

• Sr. Member Professional Driver
  • M_mono
คุณชูวิทย์เคยบอกว่าต้องพัฒนาจิตใจคนก่อนที่จะทำอย่างอื่น
Hi ...........

Offline gift_aa

• *
  ดร.เกรียงศักดิ์  ไงค่ะ  ประสบการณ์เพียบ  นโยบายเค้าก้อดีนะค่ะ  ที่บอกว่าจะมาแก้ปัญหามลภาวะอะ  เพื่อให้โรคภูมิแพ้ที่ชาวกทม.เป็นมากให้ลดน้อยลง  ดีอะเพราะเราก้อเป็น

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
อย่าว่างั๊นงี๊เลย มีใครบ้างยังไม่รู้เลยเนี่ย แล้วเลือกกันวันไหนก็ไม่รู้

ไม่คิดจะออกสื่อประชาสัมพันธ์ให้ประชาชนรับทราบกันเลยหรือไร

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
กระทู้ 4 ปีที่แล้ว อิอิ

ใกล้จะครบรอบที่ต้องเลือกผู้ว่าปี 08 แล้วนะครับนี่

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride