Author Topic: จอมืด a32  (Read 2111 times)

Offline kkpoke

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
จอมืด a32
« on: November 09, 2010, 10:02:55 pm »
 :JFBQ00227070619B:รบกวนเพื่อนๆในเว็บครับ ใครพอรู้ว่า ที่ไหนหรือสถานที่ไหนสามารถที่จะต่อสายไฟเข้า จอมืด ของ cefiro a32 ได้บ้าง ได้มาแล้วแต่ไม่รู้จะทำที่ไหน ช่วยแนะนำดวย้ :yociexp32:ครับ
knock..out

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re: จอมืด a32
« Reply #1 on: November 09, 2010, 10:26:46 pm »
ผมไม่ได้ติดตามข่าวสารอะไรนัก เลยไม่ทราบว่าจอมืดคืออะไร เป็นของแต่งหรือไม่

ถ้าใช่ ก็แนะนำให้หาร้านเซียนนิสสัน หรือไม่ก็หาข่าวตามพวก Car Club เฉพาะรุ่นดูครับ

ขออภัย ที่ไม่ค่อยได้ช่วยตอบอะไรพี่ได้เลย
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline kkpoke

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
Re: จอมืด a32
« Reply #2 on: November 10, 2010, 06:19:25 am »
ก็หน้าปัทธรรมดานี่แหละครับ เพียงแต่ว่า พอดับเครื่องก็จะมืดมองไม่เห็นอะไรซักอย่างบนจอไง แบ neo มั้งไงนี่แหละ ครับ สบายดีนะตอนนี้ว่างมากๆเลย มีเวลาจะทำทีมแต่หาแก๊งก่อน แก่ๆกันแล้วบรรดาผมนี่ จะหา 131 มาทำใหม่คันเก่าขอซื้อคืนเค้าไม่ขายให้
knock..out