Author Topic: เกี่ยวกับ U12 ครับ  (Read 3568 times)

Offline Gravity

• Amateur Racer
  • *
เกี่ยวกับ U12 ครับ
« on: September 03, 2008, 11:12:03 am »
คือเรื่องของเรื่อง รถที่ใช้อยู่ตอนนี้มันก็ปรกติดีครับ แต่อยากจะได้พวกโช๊คอัพ ค้ำโชคหน้า สามารถหาของรุ่นไหนใส่ได้บ้าง หรือเทียบรุ่นไหนได้บ้าง คือจะทำพวกเกี่ยวกับช่วงล่างทั้งหมดกับระบบเบรคก่อนครับ
ส่วนเครื่องคงsr20 หาไว้ได้แล้ว.... 

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re: เกี่ยวกับ U12 ครับ
« Reply #1 on: September 03, 2008, 01:48:42 pm »
อ้าว !!!

ทำไมไม่มองหาของตรงรุ่นมาใช้ล่ะครับ

เดินตามเชียงกงนี่แหละครับ ถ้าหาไม่ได้ก็สั่งร้านค้าเขาไว้ ทิ้งเบอร์โทรไว้ ของมาเขาก็โทรมาบอกเรา ทำแบบนี้สัก 3-4 ร้าน หรือถ้ามีร้านสนิทสนมกันก็สั่งร้านที่เรามั่นใจนี่แหละ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride