Author Topic: อยากรู้เรื่องรถนิดนึ่งคับ  (Read 3579 times)

Offline BlueGar

• Amateur Racer
  • *
คือผมเป็นเด็กใหม่อะคับ กะว่าจะซื้อรถคันแรกซักคันอะคับ อยากรู้ว่าที่พวกพี่พูดกันว่ารถรุ่น KE70 มันคือรถยี่ห้ออะไรหรือคับ แล้วราคาตอนนี้มันประมานเท่าไรหรอคับ ผมสนใจอยู่อะคับ ถ้ามีรูปด้วยจะขอบพระคุนมากๆๆ เลยคับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
เดี๋ยวรอคนข้างล่าง เขาจัดจัดให้  ;D

แถวนี้มีแฟนๆ KE70 เยอะ ผมเองยังเคยขับเลย
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline ก็แค่DXเน่าๆ

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ][Redline Team][
ราคาแล้วแต่สภาพรถครับ แต่ส่วนมากไม่น่าจะเกิน 75000 คับ :)
ส่วนรูปรอคนข้างล่างคับเค้าน่าจะมี

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
เป็นของ Toyota มีแบบ 2 ประตู กับ 4 ประตู นะคับ แต่งแบบ Retro ก็สวยคับ
ส่วนรายละเอียดอื่นๆรอคนข้างล่างคับ ;D

Offline ก็แค่DXเน่าๆ

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ][Redline Team][
นิสนึง

Offline BlueGar

• Amateur Racer
  • *
ขอบคุนพวกพี่ๆมากเลยคับสำหรับรูปและราคา ;D