Author Topic: ถามเรื่องรถยี่ห้อ Rover ครับ  (Read 2845 times)

Offline tstcbbep

• Amateur Racer
  • *
คือว่ารถของญาติเค้ายางตรงขอบประตูด้านขวามันขาดออกมาน่ะครับ สามารถหาอะไหล่ได้ไหมครับ แล้วก็ รถยี่ห้อนี่มีศูนย์บริหารหรือไม่ครับ ถ้ามี อยู่แถวไหนหรอครับ วานพี่ๆช่วยบอกทีน่ะครับ

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
Re: ถามเรื่องรถยี่ห้อ Rover ครับ
« Reply #1 on: September 25, 2007, 06:35:19 am »
โอ้งานยาก งานยาก :P

ศูนย์นี่ไม่เห็นมาจะสิบปีแล้วครับ แต่ไม่แน่ใจอาจจะยังมี รอท่านอื่นๆแล้วกัน

แต่เรื่องยางขอบประตูผมว่าไม่ยากนะ ถ้าไม่คิดมาก ลองเทียบเอาดูครับ

ถ้าอยากลองทำเองก็เอาของเก่าไปเทียบๆดูตามวรจักร ตัดมาตามความยาวที่ต้องการแล้วก็นั่งใส่ๆเอง

ถ้าไม่งั้นก็เข้าร้านที่เค้ารับทำ เท่าที่เห็นมีน่าจะอยู่แถวแยกวงสว่างครับ เลี้ยวมาทางกรุงเทพนนท์ฝั่งที่จะไปเมืองนนท์ ร้านอยู่ขาวมือครับ ไม่แน่ใจว่างานดีแค่ไหน แต่เท่าที่เห็นรถเต็มเรื่อยๆครับ(เอ หรือมันทำช้าวะ อิ อิ อิ) ถ้าร้านอื่นๆรอท่านอื่นดูครับ
 ;)

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport