Author Topic: รบกวนถามเรื่องฝากระโปรงหลังหน่อยครับ  (Read 1644 times)

Offline ชัย08

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน เพราะวันนี้คือวันพรุ่งนี
สวัสดีครับ คือว่าเมื่อวานไปเดินโลตัสแล้วพบกับ รถ bmw  e34 เห็นว่าฝากระโปรงหลังเจาะเป็นช่องลม ( เหมือนมาสด้า 626 ) เหมือนกับให้ลมผ่านเป็นตัว สปอร์เลอร์อีกอัน ไม่ทราบว่าเป็นของสำนักแต่งไหนเหรอครับ แล้วต้องเดินหาตามเชียงกง หรือว่าต้องสั่งทำตามสำนักแต่งอ่ะครับ(ไม่รู้วาทำได้หรือเปล่า)  แล้วราคาตกชิ้นล่ะเท่าไหร่ครับ สำหรับเดินหาและหล่อใหม่ครับ

ขอบคุณครับ