Author Topic: รบกวนพี่ช่วยด้วยครับจะซื้อรถใหม่ เซริก้าปี03 ที่ทีปี02 แล้วก็ แอคคอดสองประตูปี04  (Read 12115 times)

amp99

• Guest
อยากทราบว่าเซริก้าปี03เป็นยังไงบ้างถ้าทำแรงจะได้ขนาดไหน ทีที กับแอคคอดสองประคูv6 แล้วก็ tl 3.2 ด้วยครับ คือว่าจะเอามาแต่งสวยๆเท่ๆ แรงพอสมควนแบบไม่อายใครครับรบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ

Offline Mondy

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!

Offline ricm

• Full Member All Thailand Championship Racer
acc สองประตู นี่เป็นแบบไหนหรอคับ

นั้นสิคับยังมะเคยเห็นเลย ???

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
acc สองประตู นี่เป็นแบบไหนหรอคับ

นั้นสิคับยังมะเคยเห็นเลย ???

หมายถึง ฮอนด้าพรีลูด อ่ะป่าวคับ... - -"

Offline amp 19

• *
เนี่ยครับ accสองประตู ก็สวยไปอีกแบบนะครับ

• *
นี่ข้างหน้าครับเหมือน accทั่วไปใช่ม้า

• *
อันนี้ข้างหลังครับสวยไปอีกแบบ

• Full Member All Thailand Championship Racer
มีจิง ๆ ด้วย เพิ่งเคยเห็นนะเนี่ย :o

นี่ถ้าจะเอาก้อต้องนำเข้าอ่ะดิ

เอามาขับนี่เท่เลยนะเนี่ย :D
« Last Edit: November 11, 2006, 11:25:20 am by ricm »

Offline ก็แค่DXเน่าๆ

• ][Redline Team][

Offline iamtul

• G'Day Mate
เอ่อ ตกลงนี่อยู่ประเทศไหนครับเนี่ย

???
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

• *
ไม่ใกล้ไม่ไกล อยู่อเมริกาครับท่านพี่ มันมีรถให้เลือกมากรุ่นมากยี่ห้อ จนปวดหัว เลยครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
โถ ไม่บอกแต่แรก

อยู่โน่นรถเพียบเลย

หากเป็นผม ที่หากยังขอเงินพ่อแม่ใช้อยู่ แนะนำรถเล็ก เบา ประหยัดน้ำมัน ทนทานครับ

แต่ถ้าอยู่โน่นแบบถาวร หรือมีแบบเหลือๆ ก็อีกเรื่องหนึ่งนะ  :)
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

ick not log in

• Guest
แนะนำ yaris ซื้อพร้อมประกัน แม่งหมดเลย
เหลืองเงินมาเติมน้ำมัน รับรองสบายคับ :)

ไม่ใกล้ไม่ไกล อยู่อเมริกาครับท่านพี่ มันมีรถให้เลือกมากรุ่นมากยี่ห้อ จนปวดหัว เลยครับ

โถ...ไอ้เราก้อไม่ได้คิด นึกว่าอยู่ไทยซะอีก