Author Topic: ?????รถรุ่นไหนที่คุณอยากได้มากที่สุดถ้ามีตังค์ให้"7ล้าน"?????  (Read 23932 times)

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline Trafficker

• Group N Racer
  • **
  • อยากเป็นแชมป์โลก
86แต่งอย่างInitial-D(เอาไว้ดริฟท์)อิอิ
"ไม่ต้องไปสนใจคู่แข่ง คนที่แกจะต้องเอาชนะคือตัวแกเอง"

• **
"ไม่ต้องไปสนใจคู่แข่ง คนที่แกจะต้องเอาชนะคือตัวแกเอง"

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
7ล้านนี่มันซื้ออะไรได้บ้างวะ นึกไม่ออกเลย

ตอนนี้แสนสองแสนยังคิดเลยน้อง เอ๋ย

;D   :'(   ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline Thump

• Amateur Racer
  • *
  • CAR LOVER
ยากครับ มีเต็มหัวไปหมด

Offline ชัย08

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน เพราะวันนี้คือวันพรุ่งนี

Offline SKMO

Offline ae_free_style

• **
  • zomeday i'll grow up...i know
อันนี้เป็นหลักการซื้อรถของผมนะครับ...มันอาจจะขัดๆ กับความคิดเห็นของใครบ้างนะ..
แต่เสนอไว้อีกซักหนึ่งทางละกัน

ผมจะดูจากเงินได้ของเราก่อน... ว่าเงินได้ของเราอยู่ประมาณไหน
แล้วดูเรื่องค่าบำรุงดูแล รักษาของมัน ว่ามันเหมาะกับรายได้ของเรารึเปล่า

เพราะยังไงพวก อะไหล่ทั่วๆ ไปเราต้องเปลี่ยนแน่นอนอยู่แล้วครับ
เช่น น้ำมันเครื่องเกรดพิเศษรึเปล่า น้ำมันเกียร์แปลกๆ
อะไรก็แล้วแต่ที่มันต้องเปลี่ยนบ่อยๆ

เพราะว่า ถ้าเอาแต่งบอย่างเดียว มันจะไม่ไหว...สำหรับผมนะ

ตอนนั้น ผมซื้อ รถมาราคาไม่กี่ตังค์เอง แต่ค่าดูแลมันนี่ซิครับ เกือบเอาชีวิตไม่รอด
หุหุหุหุหุหุหุหุหุ

ผมพูดในฐานะคนที่มีฐานะปกติอ่ะนะฮะ.... หุหุหุหุหุหุหุหุหุ คนชนชั้นกลางทั่วๆ ไป

แต่ถ้าเหนือกว่า ก็ไม่น่าปีปัญหาเรื่องการดูแลมัน บรื๊อๆ..

7ล.

ผมว่า Skyline ก็น่าเล่นนะครับ
350Z ได้ทั้งตัวธรรมดา และเปิดประทุนเลย ของเล่นเยอะมากๆ ราคาไม่แพง
Z4 ก็ดี มันคนละอารมณ์กัน กับสองตัวแรกหล่ะ

Offline ae_free_style

• **
  • zomeday i'll grow up...i know
S 5  ตัวใหม่น่าเล่นนะครับ ซื้อรถ แล้วกำตังค์ที่เหลือไป
เปลี่ยนล้อ เปลี่ยนBodypart อาจจะใส่ซูเปอร์ชาร์ต ซักหน่อย

สวย เท่ห์ ดูแลง่าย ไม่จุกจิกด้วย

นั่งสบายๆ ขนเพื่อนทั้งขโยง ใส่ของเต็มที่ แต่อาจจะไม่ได้อารมณ์สปอร์ตครับ

Offline โต้ง@Rama !!! & Sunny/SENTRA Club

• **
  • ระบำเต้าหู้...............อิอิ
Impreza GDB Sti

Evo 8MR

และ Skyline R34  ซักคัน

เกินงบมั้ยเนี่ย  อิอิ   ;D
I really really love driving.....

Offline zpeed

• Gasoline is in my blood
My list now
#1 Honda S2000
#2 Nissan 350Z Conv.
#3 Mitsu Evo IX
Good Driver can make slow car go fast but Fast car won't make slow driver fast.

• **
ซาเล้งครับเอาไว้ส่งสาว

กริช ธฟ

• Guest
ผมขอโลตัสอีแลนครับ

ดิบๆ เถื่อนๆ เบาๆ เครื่องๆกำลัง ยัดได้สุดทีน

รถแบบนี้หล่ะ ผมชอบอะ

Offline kijz

• Full Member All Thailand Championship Racer
350 Z coupe แล้วtune NA รอบจัดๆ
แค่คิดก็เสียวแล้ว
 ;D ;D ;D

Offline Yim_E33_Galant

• **
  • ถึงจะเก่า แต่ก็กรรมพันธุ์เดียวกับ Evo