Author Topic: อยากให้บริษัทขายรถยนต์เข้ามาอ่านดูว่าร้านจักรยานเล็กๆ เขาดูแลลูกค้าของเขาอย่างไร  (Read 2314 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ประทับใจร้านจักรยาน
ผมได้ติดต่อซื้อจักรยานยี่ห้อหนึ่งจากร้านสันติสุขที่เชียงใหม่ รอประมาณ1เดือนพอวันส่งเนื่องจากจังหวัดผมไม่มีการบินไทยมาลง จึงต้องไปรับที่อุดร พอถึงวันส่งทางร้านไม่สามารถส่งรถทันได้ขณะที่ผมไปถึงจังหวัดนั้นเเล้ว ทางร้านรับผิดชอบดังนี้ ออกค่าโรงเเรม ค่าเดินทางขนส่งจักรยานกลับจังหวัดผม ค่ากินอยู่ รวมเเล้ว4500บาทโดยไม่มีเงื่อนไขใดๆ ซื้อจักรยานมาก็หลายคันเเต่ไม่เคยเจอร้านที่มีบริการเเบบนี้ครับ โดยเฉพาะเพื่อนๆในกลุ่มมีความประทับใจมากครับ อยากให้ร้านของพี่รักษามาตราฐานเเบบนี้ตลอดไปนะครับ คันต่อไปก็คงร้านพี่อีก ''บริการดี ให้คำเเนะนำที่ดี "
By : spm5-cd4000 [ 10 ก.ย. 48 - 15:30:55 น. ]

Source - O'Pern ก๊อปมาจากเวป thaimtb.com

บริษัทรถแย่ๆ สามารถส่งตัวเองและลูกน้องไปฝึกงานที่ร้านจักรยานเขาได้นะครับ หากสนใจ ผมจะติดต่อนำเนินการให้
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน