Author Topic: บอกหน่อยครับ  (Read 1950 times)

da

• Guest
บอกหน่อยครับ
« on: August 15, 2005, 10:37:21 am »
ช่วยบอกหน่อยครับว่าเครื่อง RB25DET ที่อยู่ใน cefiro มีอัตราการกินน้ำมันมากไหมครับเมื่อใส่โบแล้ว ขอบคุณครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:บอกหน่อยครับ
« Reply #1 on: August 15, 2005, 11:23:15 am »
"เมื่อใส่โบแล้ว" ? เครื่องนี้มันมีเทอร์โบติดมาอยู่แล้วครับ ไม่มีใครเอามาถอดออกเล่นแน่

ขับนุ่มๆ ในเมืองน่าจะราว 6 โลลิตร แต่มีบางท่านทำได้ถึง 8 ไม่รู้ว่าขับอย่างไรเหมือนกัน  ;D

ออกนอกเมือง ขับแช่ความเร็วต่ำทางยาว ก็จะดีขึ้นอีกนิดครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride