Author Topic: วันนี้เจอวีโก้ไล่มาอ่ะคับ  (Read 2735 times)

Offline Mangza

• Full Member All Thailand Championship Racer
    • http://www.stormclub.com/
ไม่รู้มันจะไล่เราทำมัยน้ำมันยิ่งแพงๆอยู่ รถผมก็เน่าจาตายแล้วยังมาช่วยทำให้พังเร็วขึ้นอีก ไม่สงสารกันเล้ย  แต่แรงใช้ได้เลยนะคับวีโก้เนี่ย  นู๋180หนอนผมเกือบจะเอาตัวไม่รอดเลยง่ะ  ลองค่อยๆลากแหย่ๆดู170กว่าแล้วยังตามมาอยู่เลย  ถ้าเป็นรถเก๋งใช้งานปรกติพวกไม่เกิน3000CC.ไม่มีเทอร์โบนี่ผมว่า มีเหนื่อยอ่ะถ้าจะแซงแล้วคนขับวีโก้ไม่ยอมอ่ะ

ตอนนี้ลองขับฟรีที่ศูนย์โตต้า ว่างๆก็ไปลองกันนะคับ เผื่อเปลี่ยนใจไปหาดีเซลแรงๆกันมั่ง ;D
คนไม่มีฐานะ

Offline Webmasturbation

• Group N Racer
  • **
  • Photoshop อะครับ อิอิ
    • Community Of Altis Users
รัฐยังตรึงราคาดีเซลอยู่ก็งี้แหละครับ กระทืบกันแบบบ้าคลั่ง

พวกใช้เบนซินสิ ขับย่องๆ ก็จะแย่แล้ว จามทีเผลอกดคันเร่งลึกไปหน่อยแทบจะร้องไห้

น้ำมันแพง... :-\

Offline kkpoke

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
แรงไม่กลัวครับ กลัวหยุดนะซี  หยุดไม่ทัน
knock..out