Author Topic: อยากได้รถป๊อบ  (Read 1957 times)

Nemo

• Guest
อยากได้รถป๊อบ
« on: October 20, 2004, 08:27:37 pm »
พอจะทราบมั้ยค่ะ ว่ารถป๊อบเค้าขายกันที่ไหนหรือมีใครอยากจะขายมั้ยคะ มีงบประมาณ8,000  ไม่ได้ใช้เยอะ จะเอาไว้ขับในมหาลัยค่ะ ถ้าใครอยากขาย เมลล์มาได้มั้ยคะ ขอรูป แล้วก็ที่อยู่ด้วย ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

Offline pomonono

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
Re:อยากได้รถป๊อบ
« Reply #1 on: October 21, 2004, 04:24:44 am »
เสียดายจังโพสช้าไป ของเราเพิ่งขายไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเอง เสียดาย เสียดาย  แต่เห็นแถวอะไรนา เขาเรียกว่า วรจักรมั้ง เพียบเลย ขอโทษทีจำชื่อไม่ค่อยได้  :-\