Author Topic: ท่านคิดอย่างไรกับงานอบรมกับ O'hara เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา?  (Read 3160 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ขอทราบฟีดแบคครับว่าเป็นเช่นไรกันบ้าง รู้สึกอย่างไรกันบ้าง แสดงความคิดเห็นกันได้เต็มที่แบบไม่ต้องเกรงใจครับ จะเอาข้อผิดพลาดและสิ่งที่ขาดไปเพิ่มเติม เพื่องานครั้งหน้าจะได้ยิ่งพัฒนาขึ้นไปอีก พวกเราจะได้มีงานที่มีคุณภาพเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ ไงครับ

อยากให้เพิ่มอะไร อยากให้เน้นตรงจุดไหน เต็มที่ครับ
« Last Edit: October 11, 2004, 09:47:49 pm by O'Pern »
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Vincent

• Full Member All Thailand Championship Racer
เสียดายสุดๆ ไม่ได้ไป โดน หม่าม๊า เรียกใช้งาน ...( คนขับรถส่งของที่โรงงานมันลาออก ผมเลยถูกเลื่อนขั้นไปเป็นเด็กส่งของซะงั้น)

- ป.ล. ถามนิดถามหน่อย กระบะตอนเดียว ไม่มีแคบ เก้าอี้นั่งมันปรับได้แค่ เดินหน้ากะถอยหลัง มีวิธียังไงให้มันปรับเอนสักหน่อยครับ ผมขับแล้วเมื่อยโคตรๆ

ขอบคุณครับ
It's not how you modified your car, It's how you race your car.

Offline aeyPD

• Amateur Racer
  • *
  • เต่ากัดยาง
ระยะเวลาน้อยไปหน่อยคับ

ONG

• Guest
เสียดายจัง ผมรู้ช้าไป จะมีอีกเมื่อไหร่ครับพี่ จัดที่เดิมอีกไหมครับใกล้บ้านมาก บ้านพี่0'pern อยู่ข้างซอยธ.นครหลวงใช่มั้ยครับ เคยห็นหลายทีแล้ว?

Offline Art

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
ก็ได้ความรู้ใหม่ ๆ ดีครับ ผมว่างานเค้าก็จัดได้ดีพอสมควร แต่น่าจะมีอุปกรณ์ หรือไม่ก็วาดรูปประกอบ เพื่อให้เข้าใจได้ง่ายขึ้นครับ ยังไงก็ต้องขอบคุณสำหรับงานดี ๆ แบบนี้ครับ

ปล.เสียดาย ยังไม่ได้คุยกับพี่เปิ้นเลย 555 เจอเจ้าตัวเล็กป่วนจนต้องกลับไปก่อน