Author Topic: ขายเกียร์ซิ่ง ใส่กับเครื่อง 1NZ (vios) + เฟืองท้าย + LSD ครับ  (Read 6961 times)

ต้น

• Guest
ขายเกียร์ซิ่ง ใส่กับเครื่อง 1NZ (vios) + เฟืองท้าย + LSD    เกียรืสภาพดีมากวิ่งไม่เกิน 5000 KM. จริงๆไม่ได้โม้ ผ่าให้ดูยังได้ เฟืองท้าย เป็นเฟืองท้ายแต่งครับเปลี่ยน จาก 3.6 เป็น 4.3  ตื้ด กว่าเดิมเยอะ เหมาะเอาไปวิ่ง Gymkana  และ สนามพรีะ นะครับ  เวลา quatermiles ก็ดีขึ้น สรุปแล้วดีทุกอย่างแหละ แต่เสียอย่างเดียวจุ่มมิดเกย์  ลำบากหน่อยนึงนะ แต่ผมเคยวิ่งก็เกือบๆ 200 นะ
เพราะต้นจัดกว่าปลายก็หมดเร็วกว่าเป็นเรื่องธรรมชาติ ดียังไงเสียยังไงบอกกันตามตรง ยังไงโทรมาสอบถามกันได้     เรื่องราคาดูของดูสภาพก่อนไม่ซื้อไม่เป็นไรของซื้อของขายไม่ต้องเกรงใจ
ผมรับประกันว่าเดินหาตามเชียงกงไม่ได้ละกัน

ขอบคุณมากครับ
01-781-4429