Author Topic: ติดต่อสอบถาม.......  (Read 12223 times)

Offline FIA

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ติดต่อสอบถาม.......
« on: March 15, 2004, 11:58:16 am »
       ขอรบกวนหน่อนนะครับ ว่า ......    แฟนคลับท่านใด บ้าง ที่พอทราบ  .......  ที่อยู่ติดต่อ   และ อีเมลล์
    ของ คุณ พฤตธิรัตน์ ( คนที่ทำ คอนเซ็บคาร์ )  และที่ อยู่ ของ คุณ ธเนศ เสนีย์วงค์ ณ อยุธยา....
  รบกวน ช่วย โพสท์ ทิ้งเอาไว้  หรือ จะ ส่งไป บอกผมที่ newtus@thaimail.com. ก็จะถือว่าเป็น ความกรุณา มากๆ ขอบคุณ ครับ.................

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re:ติดต่อสอบถาม.......
« Reply #1 on: March 15, 2004, 12:17:39 pm »
ด้านพี่ปั้นผมว่าคุยผ่านลูกน้องก่อนดีกว่าครับ พี่เขาคงจะมีงานเยอะมากๆ ดูแลธุรกิจหลายอย่าง ส่วนอาหมูธเนศร์ คนนี้ผมสนิทดี ติดต่อโดยตรงได้ที่ www.caronline.net ครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride