Author Topic: อีกไม่กี่ชั่วโมงเท่านั้น ก็จะถึงงานดริฟท์สนาม 3 แล้ว !!!  (Read 10135 times)

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
งานนี้สงกะสัยจะไม่ได้มาแล้วนะคับ ติดงานกีฬาของบริษัท
พอดีเปงนักกีฬาตัวสำคัญด้วยซิ อื่อ อื่ออออ - -"

โทดทีๆ โอกาสหน้าก็แล้วนะก๊าบบบ... :'( :'( :'(
อดโชว์นู๋ Pink Shadow เลย  ;D)555+

สำหรับ นู๋ Pink Shadow ของพี่ท๊อป ต้องเปิดตัวแบบอลังการงานสร้าง ฮ่าๆ ;D

ไม่เอาอ่ะ อายคนอื่นเค๊า... :-[

• Full Member All Thailand Championship Racer
งานนี้สงกะสัยจะไม่ได้มาแล้วนะคับ ติดงานกีฬาของบริษัท
พอดีเปงนักกีฬาตัวสำคัญด้วยซิ อื่อ อื่ออออ - -"

โทดทีๆ โอกาสหน้าก็แล้วนะก๊าบบบ... :'( :'( :'(
อดโชว์นู๋ Pink Shadow เลย  ;D)555+

เอ็งต้องมีอะไรกุ๊กกิ๊กกับ hello kitty แน่เลยว่ะ หึหึ

แหม ออกแนวหวานเชียวนะยะ  ;D ;D ;D

แหม๊ๆ พี่เปิ้ลเป็นแบบแนวรบ ผมขอเป็นแบบแนวน่าร๊ากๆมั๊ง อิอิ ;D

พี่ท็อปฮะ เดี๋ยวนี้เขาสามมุขลิงหายไปไหนหมดแล้ว เมื่อวันศุกร์ไปเที่ยวมา

กลางวันก็มีอยู่ไม่ใช่หรอ ???
แต่ถ้าดึกๆคงไม่มีแล้ว หลับกันหมด หรือไม่ ก็กลัวรถดริฟท์แถวๆนั้น... ;D

PiNky จารอดู อิอิ สีชมปูว  ;D

ใจเย็นๆจ้า ถ้าแข่งแบดเส็จเร็วอาจได้เห็น...เขินๆ ;D ;D ;D

JoeDMC

• Guest
หวัดดีครับพี่
ยุ่งๆเรื่องรถ เลยไม่ได้ คุยอะไรกับพี่เลยหลังๆ
รถไม่รู้จะสมบูรณ์แค่ไหน หัวเทียนมันแห้งๆกลัวจะบางจัง

ส่วนเรื่องอื่นเดี๋ยวถึงสนามก็รู้ อิ อิ

ตัวเก็ง สงสัยจะไม่รอดพี่ หุๆๆๆๆๆๆ

ผมไม่ได้ดริฟท์ 4 เดือนแล้วพี่  :'(
สนามนี้ไม่รู้จะได้ลงมั้ยกลุ้มตรงกลัวน้ำมันบางนี่แหละ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อัปเดทข้อมูล

จัดของขึ้นรถเสร็จแล้ว ไม่ได้ดริฟท์มานานมากๆ  งานนี้เปลี่ยนบูชแพท้ายมาแล้ว แต่ยังไม่ได้ลองอะไรเลย ตั้งศูนย์แล้วรถก็ยังไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ช่างเขาว่าเป็นมาจากหน้ายาง

งานนี้วิ่งแบบเซ็ทติ้งเดิมๆ ครับ กลัวจะไม่ชินรถ เดี๋ยวหมดสนุก เพราะเวลาของเราเหลือน้อยลงทุกที เมื่อก่อนผมวิ่งตั้งแต่ 0630 น แต่งานนี้เริ่มวิ่งกัน 0900 น ก็ดีเหมือนกัน มีเวลาวิ่งถ่ายรูปหน่อย

ใครติดกล้องไปฝากถ่ายรูปผมและรถแบบหล่อหน่อยนะ อิอิ ไม่ค่อยจะมีรูปสวยๆ กับเขาเล้ยย

แล้วเจอกันครับทุกๆ ท่าน

ใครไปงานแล้วไม่มีเพื่อน ไม่รู้จักใครก็มาคุยกับผมได้ แต่ถ้าผมเหนื่อยก็จะไม่ค่อยคุยนะ  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

เหน่ง

• Guest
จิงป่าวพี่ ไปดูทุกสนามแล้ว อยากรองนั่งดริฟ ขอนั่งสักรอบได้ป่าวครับ

Offline /\ FonNie /\

• ~White 200sx VS Orange 200sx~
ส่งใจไปเชียร์ พี่ๆ ทุกคนค่ะ  :P แล้วจะติดตามผลการแข่งขัน+รูปนะค่ะ ;)

Offline dori

• ดริฟท์ศาสตร์
พี่ท็อปฮะ เดี๋ยวนี้เขาสามมุขลิงหายไปไหนหมดแล้ว เมื่อวันศุกร์ไปเที่ยวมา

กลางวันก็มีอยู่ไม่ใช่หรอ ???
แต่ถ้าดึกๆคงไม่มีแล้ว หลับกันหมด หรือไม่ ก็กลัวรถดริฟท์แถวๆนั้น... ;D

ไปช่วงบ่ายๆ คับ
ไม่เห็นจะเจอเลยอะ ???
Signatures are displayed at the bottom of each post or instant message. YaBBC code may be be used in your signature.