Author Topic: มาขยาย สคริปของพี่โอเปิ้ลกันในนี้ดีก่า  (Read 17487 times)

Offline *Aee-ViPeR-MR2*

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • +Aee-ViPeR-w/curly hair ^^+
น่าสนใจอ่ะคะ เป็นตัวประกอบสร้างสีสสรค์หั้ยกับการดริฟำด้เปล่าคะ  ;) ชอบดริฟ  ;D
 ผู้บรรยายเลยครับ    เจ๋งสุด
ขอบคุนสำหรับความคิดเห็นนะคะ แต่ตอนนี้ต้องขึ้นอยู่กับพี่โอเปิ้นอ่ะคะ  8) 55 เอ๋คงเป็นคนสร้างสีสรรค์ประกอบกับ cd อ่ะคะ  ;D ได้มีส่วนร่วมนิดหน่อยกับการดริฟก็ดีใจแล้ววว  ;D
« Last Edit: November 11, 2004, 06:16:59 pm by ><' I'M AeE~CraZy~iN~ViPeR><' »
+*~*+เอ๋ซัง+ทูจัง+*~*+ -Aee-ViPeR-AKA-Vp-ViPeR-LoVe-Two-JuNg-ViPeR-ถูก-EVISU+ViPeR-ครอบงำ!- ดริฟท์คือการควบคุมรถขณะที่รถกำลังจะอยู่เหนือการควบคุม

Offline lhee

• Amateur Racer
  • *
  • Do it by myself... That's ME!!!
    • This my Site -= enginework =-
ผมมีหนังสือ AutoMobil เล่มเก่าๆ ที่มีบทความเกี่ยวกะดริฟท์ที่พี่เปิ้นเคยเขียนไว้ แล้วก็มีภาพงานดริฟท์ในช่วงนั้นที่จัดที่ BRC อยู่อ่ะคับ
ถ้าต้องการบอกได้คับ เพิ่งรื้อมาดู แต่ละคนหน้าเอาะๆๆๆๆ ทั้งนั้นเลย ;D ;D ;D

นี่แหละ สุดยอดที่ผมต้องการเลยเชียว ของตัวเองเก็บไว้จนไม่รู้ไปอยู่ไหนแล้ว หนังสือเยอะมากๆ เลย

ไว้เอามายืมดูหน่อยสิ มีครบเลยไหมครับ

งั้นเดี๋ยววันอาทิตย์ผมเอาติดไปให้ดูละกันนะพี่ เดี๋ยวลองไปรื้อๆดูก่อน คิดว่าน่าจะครบอ่ะคับ ;D ;D ;D

พี่เปิ้น โทดทีค๊าบบบ วันอาทิตย์ติดธุระ เลยไม่ได้ไปงานที่ Pump up เลยไม่ได้เอาหนังสือไปให้เลยอ่ะเพ่
ขอติดไว้ก่อน เป็นแมทหน้า วันที่ 21 ที่ BRC ละกันนะคับ  ;D ;D ;D

ขอโทดท็อปด้วย ที่บอกว่าจะเอากันชนไปให้ แล้วไม่ได้ไป
ขอติดไว้เป็นแมทหน้าเหมียนกานนน  ;D ;D ;D
Initial Drifter'
จำใจจาก E30 มาสู่ A32
"รถแข่ง กะ รถใช้งาน ไม่ใช่รถคันเดียวกันแน่ๆ"
วันหน้าฟ้าใหม่ เราคงได้มาเจอกัน

popdazzle

• Guest
ผมชื่อป๊อปครับ ผมยังไม่ทันอ่านรายละเอียดหรอกนะว่ากำลังพูดถึงอะไร แต่เกี่ยวกะแข่งรถแน่ๆ ถ้ามีอะไรให้ช่วยเรื่อง sponsor ก็บอกได้นะครับ ยินดีสนับสนุนครับเพราะก็ถือว่าแลกเปลี่ยนกันไป ตอนนี้ X-1R ก็ PR ไปเรื่อยอ่ะครับ ทั้งรายการแข่งขัน gymkhana ของทาง BF และ TuneSpeed, ทีมแข่งทางเรียบ, clubrace...rally และอื่นๆ อีกมากมาย

โทร. 01-852-7380

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ขอบคุณครับคุณป๊อบสำหรับน้ำใจ

ด้านบนนี้สมัยก่อนพวกน้องๆ ผมเขาจะทำวีดีโอกัน ผมเรียนทางด้านนี้มาบ้าง ก็เลยช่วยๆ เขา แต่มีปัญหาเรื่องความพร้อม เลยขอติดไว้ก่อน

ขอบคุณสำหรับน้ำใจครับ ยินดีต้อนรับเสมอ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline dori

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ดริฟท์ศาสตร์
« Last Edit: July 01, 2005, 05:25:48 pm by dori »
Signatures are displayed at the bottom of each post or instant message. YaBBC code may be be used in your signature.