Author Topic: แนะนำการ์ตูนใหม่ออกมานานแล้ว  (Read 5243 times)

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
ไปเจอเล่มยังไม่ลิขสิทธ์ Vol2. มา ส่วน Vol1. อ่านแล้ว...เหอๆ
เล่มหนา อ่านมัน ภาพสวย มีสาระ บรรยายมั่วนิสหน่อย...

บทนำ
เรื่องราวของอดีตนักดริฟท์ที่เป็นเพียงมนุษย์เงินเดือนธรรมดาๆ
กับรถในฝันที่อยากจะขับสักครั้งในชีวีต...
Keep on dreamim' of you! Countach

:o :o :o
« Last Edit: July 16, 2006, 10:31:35 am by Top's »

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 อ่านแล้ว มันส์ดีครับ

อ่านแล้วปลุกอารมณ์ให้อยากทำงานจริงๆ

ถ้าชอบการ์ตูนเรื่อง boy ก็ควรอ่านครับ คนเขียนคนเดียวกัน ;D

Offline BiZarre

• Amateur Racer
  • *
  • มือใหม่หัดขับ ^^"
มะมี ภาคว่า ฝ่าง!!! หรอคับ  ;D
คิดถึง "> DMC <" จัง

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • เมื่อแฟนตัวเองเป็น nekomimi
    • FF Drift CREW
ไม่มีลิขสิทธิ์แล้วร้านการ์ตูนที่ผมซื้อประจำมันจะมีป่าวล่ะนี่  ???

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
ไม่มีลิขสิทธิ์แล้วร้านการ์ตูนที่ผมซื้อประจำมันจะมีป่าวล่ะนี่  ???

ไอ้ซีเล่นเน็ท ! ! !  :o

มะมี ภาคว่า ฝ่าง!!! หรอคับ  ;D

ที่ว่างๆดันไม่มี แต่ดันโผล่มาจุดที่ไม่อยากให้มีซะได้...อิอิ ;D ;D ;D

ก็เล่นมาตลอดนั่นหละ...ส่วนมากจะเน้นไปทางรูปโป๊ซะมากกว่า ;D ;D ;D

Offline GooD

• Group N Racer
  • **
  • I'm a llama!
แล้วซื้อที่ไหนอะคับ

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....

FUCK  DUCK ~

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • เมื่อแฟนตัวเองเป็น nekomimi
    • FF Drift CREW

ก็เล่นมาตลอดนั่นหละ...ส่วนมากจะเน้นไปทางรูปโป๊ซะมากกว่า ;D ;D ;D

ไม่ใช่แล้วพี่  :o

Offline GooD

• Group N Racer
  • **
  • I'm a llama!
ตกลงหาซื้อที่หนายคับ ;)

ตกลงหาซื้อที่หนายคับ ;)

...ของป๋ม ซื้อมาจากร้านขายการ์ตูน ชั้นล่าง โรบินสัน ศรีราชา ชลบุรี ;D
...ส่วนที่กรุงเทพ ไม่รู้จิงๆคับ ???

ปล. เด๋วนี้ก็มีเล่มลิขสิทธ์แล้วนะคับ แต่เพิ่งออกมาได้ไม่กี่เล่มเอง เล่มบางๆ
ร้านขายการ์ตูนทั่วไปน่าจะมีแล้วนะคับ ว่างๆ ลองดูคับ :)