Author Topic: ใครรู้บอกหน่อย  (Read 2301 times)

Offline pond

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ใครรู้บอกหน่อย
« on: July 12, 2006, 07:23:24 pm »
รายการดริฟตอนนี้มีกี่รายการที่จัดแข่งกันอยู่  เวลาซ้อมกันไปที่ไหนกันรึคับ อยากจะทราบข้อมูลและรายละเอียด ยังงัยช่วยตอบหน่อยคับ  ;D

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
Re:ใครรู้บอกหน่อย
« Reply #1 on: July 12, 2006, 07:30:11 pm »
ถ้างานหลักๆเลยมีงานเดียวนะ ทุกๆอาทิตย์ต้นเดือน ที่BRCหลังซีคอนครับ

แล้วรู้สึกจะมีที่สนามแดร๊คคลองห้านะครับ แต่รายละเอียดต้องติดตามดูเอา  ;D

Offline pond

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
« Reply #2 on: July 12, 2006, 07:40:21 pm »
ขอบคุญคับ ;)
แล้วถ้าจะไปลองแข่งกับเค้าบ้าง ก็ไปสมัครวันงานเลยได้ใช่ป่าว ???
นอกเหนือจากวันแข่ง ก็ไปซ้อมได้ป่าวคับ ไม่รู้เค้าคิดราคากันยังงัย

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
« Reply #3 on: July 12, 2006, 10:08:31 pm »
ไปสมัครที่งานเลยครับผม  ;D  บีอาร์ซีเค้าให้เช่าครับ แต่กี่ตังนั้นผมไม่ยู้ :P

ที่ซ้อมก็มีครับแต่ไม่แนะไม่บอกล่ะกัน  ;D