Author Topic: นัดด่วน - เสาร์ 26 มีนาคม 10 โมงเช้า ที่ Yes Indeed (ขออภัย ฝนตกผมเลยไม่ได้ไป)  (Read 7674 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ประธานโจส่งสารมาบอกผมดังนี้

V Mag ขอนัดถ่ายทำอะไรสักอย่าง แล้วเอกรุ้งก็จะแนะนำวิธีการทำเอกสารขอสปอนเซอร์

ผมรู้แค่นี้แหละ ผมไปร่วมด้วยครับ งานนี้ขอเอาลูกไปด้วย ไม่รู้จะฝากใครดี เลยพาไปด้วยละกัน ฝากเล่นกับมิวลูกผมด้วยละกันนะครับทุกท่าน

ได้เวลาออกจากผ้าคลุมละ พรุ่งนี้เจอกันครับผม

กำหนดการ รายละเอียดเป็นเช่นไรยังไม่รู้อะไรเล้ยยย เอายางไปอะไรยังไงก็ไม่รู้ แค่ไหนก็แค่นั้นละกันครับพี่น้อง รถดริฟท์นี้มันไม่เหมือนรถซิ่งเขาครับ แค่เติมน้ำมันแล้วออกวิ่งมันยังไม่พอ มันต้องมีการเตรียมยาง เซ็ทปรับแต่งโน่นนี่กันอีกเยอะหลายจุด

คันซ้ายน่ะธนูไฟ แต่คันขวาคือรถของเพื่อนที่มาฝากจอด แถมฝากให้ผมช่วยใช้อีก ฝากแบบนี้อยู่ 5-6 เดือน เจ้าตัวเขาไปต่างประเทศน่ะครับ
« Last Edit: March 26, 2005, 11:34:17 am by O'Pern »
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 ลูกพี่ฝากไว้กับผมก็ได้ครับ...  จะเอาไปเรียกค่าไถ่ เอิ๊กๆๆๆ ;D

hiter.

• Guest
ปั่นฝุ่น ขุดออกจากดิน แล้วจะพาไปวิ่งด้วยคนพี่ แหะๆ...

• don't let your fear stand in the way of your dream
ปั่นฝุ่น ขุดออกจากดิน แล้วจะพาไปวิ่งด้วยคนพี่ แหะๆ...

เรียนเชิญครับ ด้วยความยินดี

อัปเดทข้อมูล

โชคดีภรรยากลับมาบ้านเร็ว ผมเลยรีบออกไปถอดใส่ยางที่ปั๊ม แค่ 6 เส้น แต่ใช้เวลานานมาก เพราะว่าเป็นยางเก่าแล้ว แถมล้อผมมันออฟเซตลึก (ประมาณ 2)

เออ แล้วโปรแกรมพรุ่งนี้มันเป็นยังไงกันบ้างล่ะ จะได้เตรียมตัว เตรียมยางไปถูก ผมไม่เคยขับที่เยสเลย แต่รู้ว่าลานไม่ใหญ่นัก ทำอะไรไม่ค่อยได้ ยกเว้นแค่โดนัทโชว์

เอายางไปแค่ไหนดีน้า....
« Last Edit: March 25, 2005, 09:16:22 pm by O'Pern »
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Meister S13.

• Guest
เดี๋ยวพาคนเลี้ยงเด็กไปให้ครับพี่เปิ้น ;D ;D ;D

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
เดี๋ยวพาคนเลี้ยงเด็กไปให้ครับพี่เปิ้น ;D ;D ;D

นั่นแน่.....!! ;D

หึหึ ไม่ได้ไปแล้วล่ะครับพี่น้อง

ตื่นเช้ามาเห็นพื้นเปียกๆ เพราะเมื่อคืนมีฝนโปรยลงมานิดหน่อย โอเค ไม่เป็นไร รีบเช็ดรถ เตรียมเก้าอี้นั่งของลูก โดยจะเน้นหนักไปทางอุปกรณ์ของลูกเสียมากกว่า

ทานมื้อเช้ากันเสร็จ เตรียมตัวจะออก โหห ฝนเทเลยครับท่าน ไอ้ฝนกับผมน่ะมันเป็นเพื่อนกัน แต่ลูกผมสิครับ มันไม่ค่อยถูกกับฝนหลงฤดูสักเท่าไหร่นัก สองจิตสองใจนะ ตัวเองก็อยากไป แต่ก็กลัวลูกไม่สบาย เฮ้ออ ถ้าเป็นเมื่อก่อนตอนไม่มีลูกล่ะก็ ฝนแค่นี้ไม่ใช่ปัญหาใดๆ เลย

คิดสักพักก็ตัดสินใจยกเลิกครับ ยอมสละความสุขส่วนตัวของเรา เพื่อให้ลูกไม่ต้องเสี่ยงไม่สบายทีหลัง

ดริฟท์เผื่อผมกันด้วยนะครับพี่น้อง  :'( :'( :'(

เอ้า ใครกลับมาแล้วช่วยรายงานข่าวหน่อยครับ ไปทำอะไรกันบ้าง มีเรื่องอะไรน่าสนใจวานบอก

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
บรรยายด้วยภาพ... ;D

• Full Member All Thailand Championship Racer
วันนี้ตื่นสาย มาถึงก็เกือบเที่ยง พอมาถึงทาง วีMag เค้าขอถ่ายสกรู๊ปพิเศษพอดี ก็เลยไปร่วมขำๆ... ;D
ท่านี้เรียกว่า โดนัทซ้อน2ชั้นแบบสวนทาง... :o
« Last Edit: March 30, 2005, 09:34:26 pm by Topkumi »

ลีลาอันลื่นไหลของทั่นตุลย์  ;D

FF เพาเวอร์สไสด์-ออน... :o555+

ดริฟท์ 3 ล้อ...อีกข้างทิ้งล้อลงท่อระบายน้ำ...

แม๊กใหม่ๆ...ของเจ๊เปิ๊ล  :-*