Author Topic: มีเรื่องรบกวนหน่อย ที่ยิงไฟได้เน่ย  (Read 4210 times)

Offline chay_ablaze

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
ที่ยิงไฟได้เน่ยช่ายติด back fire รึป่าวครับแล้วชุดละกี่ตังอ่ะครับว่าจะลองติดดูมั่งรึถ้าใครมีวงจรขอดูหน่อยครับจาลองทำดู เห็นแล้วใส่กะรถเนี่ยดูโหดดี

• *
ราคาขายอยู่กี่บาทครับแล้วซื้อที่ไหนครับ

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
เห็นขายอยู่ 1 พัน - 1พัน นิดๆหนะครับ
ค่าติด 5-6 ร้อยโดยประมาณ
บางคันก็ยิงออก บางคันก็ไม่ออก ทั้งๆที่เครื่องตัวเดียวกัน

หาซื้อได้ที่ R-style มาบุญครองครับ
หรือไปถามที่
www.clubrt.com เป็นแหล่งผลิตหนะครับ

เพิ่มเติมครับ เผอิญไปเจอกระทู้ที่ขายพอดี ของต้นตำรับเค้าหละ
http://rcweb.net/forums/?topic=368128.0
« Last Edit: March 24, 2005, 04:40:49 pm by Joe »
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

hiter.

• Guest
ตามมาตอบถึงทีเลยครับ ;D

ตอนนี้ราคาอยู่ที่เพื่อนๆด้านบนช่วยตอบอ่ะครับ
ยังไงสนใจก็โทรมาสอบถามได้เลย
01-834-3008

อ๋ออีกนิดครับ.. เห็นบอกว่าทำวงจรได้ ตอนนี้เต้อหาคนทำวงจรสินค้าอยู่ครับ ถ้ายังไงช่วยโทรมาได้หรือเปล่าครับ เผื่ออยากจะจ้างทำวงจร ผลิตภัณฑ์ในหัวมีอยู่เพียบเลยแต่หาคนทำไม่ได้อ่ะครับ

• *
ตามมาตอบถึงทีเลยครับ ;D

ตอนนี้ราคาอยู่ที่เพื่อนๆด้านบนช่วยตอบอ่ะครับ
ยังไงสนใจก็โทรมาสอบถามได้เลย
01-834-3008

อ๋ออีกนิดครับ.. เห็นบอกว่าทำวงจรได้ ตอนนี้เต้อหาคนทำวงจรสินค้าอยู่ครับ ถ้ายังไงช่วยโทรมาได้หรือเปล่าครับ เผื่ออยากจะจ้างทำวงจร ผลิตภัณฑ์ในหัวมีอยู่เพียบเลยแต่หาคนทำไม่ได้อ่ะครับ
ครับเดี๋ยวช่วงบ่ายๆๆวันนี้โทรไปนะคัรบ

Offline Mokan

• Winning isn't everything, it's the ONLY thing!!!
จะเอามันส์สุดๆ ฝังหัวพ่นกับเกลียวหัวเทียนไว้ปลายท่อไอเสียต่อกับ LPG แล้วจุดด้วยสปาร์คจากหัวเทียนดิ เร่งเครื่องซะหน่อยนึงได้ไฟเป็นเมตรเลย เห็นจากวิธีทำ spacial effect ของหนังนะ ใครอย่าบ้าจี้ทำจริงๆละกัน เหอๆ
In racing, you either lead or follow or GETTA HELL OUT OF THE WAY!!!!

Big

• Guest
ไอแบบที่พี่บอกมานั่นที่อังกฤษเค้าทำขายเป็นชุดคิทเลยครับ.... :-*

Offline Mokan

• Winning isn't everything, it's the ONLY thing!!!
ไอ้ไฟแล่บออกปลายท่อนี่มันน่าตื่นเต้นมากเหรอ เพราะที่จริงมันไม่ได้ยากอะไรอ่ะนะ ผมเล่นของผมตั้งแต่ยังใช้โฟล์คเต่าเก่า(รถคันแรก)  แต่ตั้งไฟแก่ซักนิดนึงเวลาลากยาวๆมาแล้วถอนคันเร่ง ไฟแล่บสลับท่อเลยแหละ ไฟแล่บแบบไม่ตั้งใจก้อมี KE70 มันเก่าวิ่งน้ำมันแก่อยู่เสมอ แค่ท่อไอเสียตรงที่ต่อจากเฮดเดอร์มันผุเท่านั้นแหละ ถอนคันเร่งปั๊บไฟก้อออกแล้ว แต่ตอนนี้รู้สึกจะตื่นเต้นมาจากหนัง 2 Fast 2 Furious ละมั้ง เห็นไฟแล่บกันหลายสีอีกตะหาก เฮ้อ  เห็นแล้วกลุ้ม
In racing, you either lead or follow or GETTA HELL OUT OF THE WAY!!!!