Author Topic: พี่โอเปิ้ลครับเรามีโอกาศจะ  (Read 2219 times)

Offline kung 200 sx

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ..........Drift Emotion.........
พี่โอเปิ้ลครับเรามีโอกาศจะ รู้ไลน์การแข่งขันก่อนมั้ยครับพี่ คือตอนเช้าจะต้องสมัครใช้ป่ะจะได้ตัดสินใจเลยอ่ะครับพี่ หมายถึงว่าผมต้องจ่ายค่าสมัครแข่งและซ้อม ด้วยอ่ะครับ  :)
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ตามความเห็นผมคนเดียวแล้ว ผมคิดว่าผู้จัดน่าจะบอกโค้งที่จะแข่งตอนช่วงเช้าเลยครับ แล้วก็ใช้เวลาช่วงซ้อมนี้แหละ ฝึกซ้อมกันเองตามอัธยาศัย พอช่วงเที่ยงก็เริ่มทำการแข่งจริงเลย จบ

ส่วนจะคัดผู้เข้ารอบกี่ท่านไปแข่งกันใหม่ ไลน์ใหม่ หรือไม่อย่างไร อันนี้ก็แล้วแต่ทางกติกาที่ผู้จัดกำหนดครับ ซึ่งผมอยากรู้จุดนี้มากๆ เลย

ก็ได้แต่รอแหละครับว่าเขาจะมาบอกพวกเราเมื่อไหร่ เขาน่าจะสรุปกันแล้วนะ คงยังไม่พร้อมที่จะบอกเรามั้ง
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride