Author Topic: /*/*/*/อาทิตย์นี้ มีตติ้ง บึงตะโก้ ไปออกกำลังกายกันบ้างเด้ /*/*/*/  (Read 8499 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
ไปป่าว
ชวนพี่เปิ้น ไปโชว์พริ้วด้วยน้ะครับ
แบบ เบื่อแนวนั่งกินแล้ว
ไปออกกำลังกายกันบ้างหนุกหนาน

ใครจะไปพาสาวไปด้วยน้ะ(ไม่นุ่งสั้นห้ามเข้า อิ อิ)

อุปกรณ์ที่เตรียมไปสำหรับคนจะเล่น
1.ผ้าเช็ดตัว
2.กางเกงขาสั้น  + ก.ก.น. 1ชุดไว้เปียก
3.เสื้ออีกตัว เผื่อใส่ลงน้ำ ใครไม่ใส่ ก็ได้ โชว์กล้ามกันไป
4.สบู่อาบน้ะ
5.ตังค์ 200 บาท สำหรับคนจะเล่น  200 บาท เล่นได้1 ชั่วโมง  แค่นี้ ก็หอบแดกแล้ว ขอบอก อิ อิ ถามอินัทได้

ขอให้มาเจอกัน ราวๆ 12.30 นาฬิกา ขอให้มาเจอกันโดยพร้อมเพรียง
วันอาทิตย์ที่ 27 นี้
บึงตะโก้ อยู่บางนา กม. ที่เท่าไหร่ว่ะ จำไม่ได้ เดี๋ยวถามผู้รู้แล้วจะมาบอกอีกที แต่คร่าวๆน้ะ อยู่ฝั่งตรงข้าม เอแบคบางนา
ตรงแถวๆปากซอยมี บ.ขายรถมิตซู อยู่ ชื่อ บ.กวงไถ่ (เป็นดีลเลอร์มั้งเลยชื่อนี้ ถามอิตุลย์ดู)

ใครมีกระติกน้ำแข็งเอาไปด้วย เดี๋ยวผมเตรียมน้ำไปเอง
ใครสงสัยบอก

ใครมีไรอยากถามส่วนตัว เชิญ ที่ 06-611-5531 ขอสาย ฮิวโก้

หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
แหม น่าสนใจไม่น้อย ผมน่ะขาประจำบึงตะโก้เลยเชียวนะ (สมัยเมื่อสัก 20 ปีก่อน) ผมหัดเล่นวินเซิร์ฟที่นั่นแหละ สมัยก่อนจะไปพัทยา ก็เอารถฝากจอดไว้ที่นั่นกันเลย แต่ตอนนี้ไม่ได้ไปนานมากแล้ว

วินเซิร์ฟยังมีให้เล่นอยู่ไหมครับ น่าสนว่ะ เดี๋ยวดูลูกก่อนว่ามันจะไปด้วยไหม

นี่เฟ้ย แผนที่ (ก๊อปจากเวปเซฟิโรเขามาน่ะ)
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer
ปัญหา คือ ป๋มเล่นไม่เป็นนะคับ :P
ป๋มว่ายน้ำเป็นแต่ท่าเบญจางค์ประดิษฐ์

Joeunlock

• Guest
ไปมันส์กันครับ
เล่นไม่เป็นเดี๋ยวสอนให้ อิอิ
ถามอินัทได้ สอนมากะมือ

• don't let your fear stand in the way of your dream
สงสัยผมอาจเบี้ยวว่ะ

พาลูกไปฟาร์มจรเข้แทน แต่ไม่แน่นะ ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงก็อาจไปได้

มีครอบครัวแล้ว ไม่ได้ไปไหนคนเดียวมันก็อย่างนี้แหละ  :)
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

ตกลงเป็นอันว่าผมไม่ได้ไปไหนสักแห่ง เมื่อคืนลูกไอมาก ไม่ค่อยสบาย  :(

Offline TRANCE

• Group N Racer
  • **
  • I'm a llama!
โหยยยย โลกกลมครับ ผมทำงานที่นี่ทุกวัน จันทร์ถึงเสาร์
ออฟฟิสอยู่ติดสะพานที่ต้องเดินผ่าน(กระจกดำๆมึดนั่นแหละครับ)
ยินดีอย่างยิ่งที่ทุกท่านจะมากัน

ยังไงหากโอกาสหน้าจะมากัน ก็ถามพี่อำนวย(คนขายบัตร) ว่าอาจารย์ พี อยู่รึปล่าว
ไม่งั้นเดินมาเรื่อยๆ แวะเข้ามาที่ออฟฟิสเลยครับ จะต้อนรับขับสู้เป็นอย่างดี

แผนที่ก็ตามที่พี่เปิ้นโพสเลยครับ
หรือโทรมาที่โต๊ะทำงานเลยก็ได้ 02-3168096 ต่อ 25 ขอสาย พีระพล(บอกชื่อเล่นเค้าไม่คู้น)

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับผม
โต ครับ

อ้าว !!! คุณโตทำงานอยู่ที่นี่ด้วยหรือ ทำหน้าที่อะไรครับ

มีโอกาศไปคราวหน้าจะได้ไปหาสักหน่อย  ;D

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
อ้าวๆๆๆ แบบนี้ก็สวยสิครับ
อิ อิ
แล้วจะไปรบกวนน แน่ๆ  ;)
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

• **
ครับคือว่า บริษัทที่ผมกินเงินเดือนอยู่ ได้ขอเช่าพื้นที่บึงอยู่อ่ะครับ
แล้วบริษัท ก็เป้นเจ้าของแบรนด์ วินเซิร์ฟยี่หนึ่ง ชื่อ Sarboard (แผนที่ที่เห็นเป็นแผนที่บริษัทครับ)
ส่วนผมเป็น Graphic Designer อยู่ที่ Starboard ออกแบบพวกลวดลายบนบอร์ดวินเซิร์ฟทั้งหมดของบริษัทครับพี่

คราวหน้าพี่มา เดี๋ยวหาอุปกรณืดีๆให้ลองเล่น บอร์ดในสโตร์เพียบ(ดีกว่าอุปกรณ์ที่ให้เช่าอีก)
ส่วน เคเบิ้ลสกีที่เล่นกันอยู่นั้น พนักงานที่นี่เล่นฟรี รวมทั้งแขกของบริษัทด้วย แต่ถ้ามากันเยอะๆ เดี๋ยวคุยกะพี่อำนวยขอส่วนลดน่าจะพอได้

จริงๆหากพี่พาลูกชายมาผมว่าเค้าน่าจะชอบนะครับ ยังไงถ้ามาวันเสาร์จะเหมาะมาก

• **
อ้าวๆๆๆ แบบนี้ก็สวยสิครับ
อิ อิ
แล้วจะไปรบกวนน แน่ๆ  ;)

ได้เลยครับผม ช่วงเย็นๆพวกเพื่อนๆที่มาเล่นกันที่นี่ มีนั่งดื่มเบียร์ต่ออยู่บ่อยๆ บรรยากาศดี แต่ยุงเยอะโคตร ยังไงก็ยินดีต้อนรับครับ