Author Topic: ลานอิมแพคนะคับ อยากชวนกันไปเยอะๆน้า ^^  (Read 9557 times)

Guest

• Guest

;D ;D  

สืบเนื่องจากได้ไปติดต่อเช่าสถานที่ที่อิมแพคมาแล้วตกลงคิดราคาให้เก็บเป็นคันๆ

อยากชวนพวกพี่ๆไปเล่นกันนะครับ  แอคทีฟ แสควร์ <-- ไอ้ตงที่มักจะจัดคอนเสิร์ตกันกลางแจ้งอ่ะครับ กับ ลานข้างทะเลสาบ  <-- ตรงที่จัด สวนสนุก

ถ้าสนใจจะไปลองซ้อม ไม่ว่าจะดริ๊ฟหรือจิมคาน่าก้อใช้ได้นะคับ

ราคา ตอนน้ตกลงกันที่คันละ 700 - 1000 บาท ตั้งแต่ช่วงบ่ายแก่ๆ ถึง 4 ทุ่มนะครับ

สนใจกันบ้างมั้ยเอ่ย  ;D  ไม่มีเพื่อนไปเล่นมันเหงาอ่ะคับ

อ้อ ไฟกับ ไพล่อน ทาง อิมแพค จัดให้นะครับ :D :D ใครเข้ามาอ่านฝากประชาสัมพันธ์ให้ด้วยนะคับ

ใครสนใจไป โพสท์ตอบด้วยน้า  ;)

Offline kung 200 sx

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ..........Drift Emotion.........
สนใจครับ ขอเบอร์คุณGuest หน่อยน่ะครับ ผมชอบลานครับ เมื่อไหร่มาช่วนกันบ้างน่ะครับ ผมกุ้งครับ 01-8415404 อย่าลืมลงเบอร์ใว้ด้วยน่ะครับ เดี๋ยวผมจะติดต่อไปครับ ขอบคุณครับ ;)
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

Guest

• Guest
 ;D
 โอ้ว รวดเร็วทันใจจัง อิ อิ เพิ่งเที่ยวเส็ดเหรอคับ

เด๊วผมโทรไปนะ  ;)

ps.หลิ่วตาไม่ได้แปลว่าเกย์นะ อย่าเข้าใจผิด -__-''

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
น่าสนใจอย่างมากครับ ไปกันเมื่อไหร่ดี ขอไปร่วมวงด้วยคน

เล่นกันได้นานขนาดนั้น สงสัยเอายางไปเท่าไหร่ก็ไม่พอ อิอิ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

อาโนเนะจัง

• Guest
ที่ว่าถึง 4 ทุ่มเนี่ย เค้ามีไฟให้ด้วยเหรอครับ หรือว่าต้องจ่ายค่าไฟต่างหาก

แล้วที่จ่าย จ่ายให้ใครเหรอครับ มีคนของทางเมืองทองมาเก็บเลยรึเปล่าหรือต้องรงบรวมเงินไปให้

งานนี้คงไม่มีการแอบแฝงเอาปไฆษณาน้ะครับ

ถ้าจะทำก็บอกก่อนจะได้เตรียมตัว
แต่งตัวหล่อๆไป  :D :D :D

FoNNy

• Guest
สนใจครับ ขอเบอร์คุณGuest หน่อยน่ะครับ ผมชอบลานครับ เมื่อไหร่มาช่วนกันบ้างน่ะครับ ผมกุ้งครับ 01-8415404 อย่าลืมลงเบอร์ใว้ด้วยน่ะครับ เดี๋ยวผมจะติดต่อไปครับ ขอบคุณครับ ;)

อะแหม สิงห์สนามลานละสิ  ;D เล่นแทรคทีไร กินหญ้าทุกที กั๊กๆๆ ;D

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 อืม...ไอ้ที่นั้นมันมีสปอตไลท์ดวงใหญ่มากๆเลยพี่   ลานที่ว่าก็คงเป็นลานที่เค้าจัดแข่งจิมช่ายม่ะ

มาเล่นดิ  ใกล้บ้านผม   ;D

Guest

• Guest

ไม่มีเรื่องโฆษณาแอบแฝงหรอกครับ  8) 8)

เห็นบ่นๆเรื่องสนาม BRC ว่าเก็บดริ๊ฟท์แพงน่ะครับ กะ อยากดูพวกพี่ๆดริ๊ฟท์กันด้วย อิอิ

วันพรุ่งนี้เดี๋ยวอัพโหลดรูปให้ดูนะครับว่าตรงไหน แล้วก้อตกลงกับเซลล์ให้เรียบร้อยเรื่องค่าใช้จ่ายอีกทีว่าเอาเท่าไหร่แน่ จากนั้นจะมาโพสท์บอกนะคับผม  :D

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ..........Drift Emotion.........
รอคำตอบน่ะครับ  :) แล้วรถเสร็จเมื่อไหร่ ไปเล่นแน่นอนครับ ไม่ต้องหว่งครับ เด็กลานอยางผมชอบอยู่แล้วววว ;D
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

Meister S13.

• Guest
โห...อยากไปจังเลย นัดมาได้เลยคับ ;D ;D ;D

• don't let your fear stand in the way of your dream
ขอบคุณครับที่ช่วยติดต่อและประสานงานให้ แหม ช่างน่ารักจริงๆ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Guest

• Guest

;D

อันนี้ข้างทะเลสาบนะครับ สวยดีได้บรรยากาศ อิอิ แต่มีร่องระบายน้ำด้วยแหละ

Ping-Pong

• Guest

;D นี่หน้าอารีน่า

ไฟล์ใหญ่ไปนิดนึงนะคับ

โอ้ววววว......... บอกตรงๆครับ ใหญ่เหลื่อเกินครับ ชอบครับชอบ อิอิ

นัดวันเลยได้เปล่า แต่ว่าขอหลังจากงาน Tunespeed สนามแรกนะ รถยังไม่เสร็จน่ะครับ อิอิ
- เจ้าของที่เขาสะดวกให้เล่นกันเวลาไหนครับ และถ้าเป็นกลางคืนจะต้องเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มไหม อย่างไร
- พื้นเป็นคอนกรีตใช่ไหมครับ

ขอบคุณสำหรับภาพครับ