Author Topic: พี่โอเปิ้ลครับ ถามเรื่องบูทยูริเทนหน่อยครับ  (Read 2199 times)

Pub100 (ASIMO VTEC)

• Guest

คือตอนนี้บูทยางแท่นเครื่องของรถผม Civic EK มันลาโลกไปแล้ว
เลยกำลังลังเลว่าจะซื้อของเดิมเอามาอัดซิลิโคนเพิ่มดี หรือว่าเปลี่ยน
เป็นยูริเทนไปเลย เพราะเห็นหลายคนบอกว่าบูทยูริเทนมันแข็งจน
สตาร์ทเครื่องทิ้งไว้เฉย ๆ นี่สั่นเป็นเจ้าเข้า และเมื่อใช้ไปนาน ๆ มัน
จะหมดอายุแตกเป็นขุย ๆ อันนี้ผมไม่รู้ว่าจริงป่าว ? ยังไงรบกวนพี่
ชี้แนะด้วยครับ ไม่อยากได้ที่แข็งมาก เพราะลำพังตอนนี้ใส่ TEIN HR
อยู่ก็ทั้งแข็ง ทั้งเด้ง อยากได้ที่หนึบ ๆ ไม่กระด้างมาก ส่วนใหญ่ผมก็
เอาไว้ขับจิมบ้างน่ะครับ  ;D