Author Topic: อยากทราบข้อมูลการเล่น drift mini car radio  (Read 2155 times)

nu92

• Guest
อยากรู้วิธีการเซ็ตตัวรถทำไงบ้าง งบประมาณเท่าไรครับ หาที่ซื้อหรือกลุ่มที่เล่นได้ที่ไหนบ้างครับ และจะต้องใช้งบประมาณอยู่ที่เท่าไรมีงบอยู่ 15000 บาท จะเล่นได้หรือเปล่าครับมีใครเล่นบ้างจะใจดีให้เบอร์ติดต่อหรือเปล่าครับ ขอบคุณมากครับ

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
เท่าที่เคยรู้มานะครับ

เห็นมีกลุ่มนึงเล่นอยู่ที่สนามรถบังคับหลังซีคออน (ข้างๆBRC.) อ่ะครับ หัวหน้ากลุ่มรู้สึกว่าขับR34สีดำ(รถจริงนะไม่ใช่R/C) เคยเข้าไปดูทีนึง หลายเดือนแล้วนะครับ มีเล่นกันหลายคนอยู่ เก่งๆกันทั้งนั้นเลย เห็นแล้วคันๆเหมือนกัน อิอิ

เรื่องเบอร์ไม่แน่ใจว่าพี่จิมมี่ขอไว้บ้างรึเปล่า เดี๋ยวต้องรอแกมา เพราะตอนนั้นไปคุยด้วยกัน แต่คิดว่าถ้าเข้าไปเสาร์อาทิตย์น่าจะเจอกลุ่มที่เล่นอยู่นะครับ (เข้าไปคุยได้เลยครับ ตอนนั้นเข้าไปคุย เค้าก็คุยดีกันทุกคนครับ)

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport