Author Topic: นี้คือของขวัญปีใหม่ที่ผมอยากมอบให้แก่ผู้อ่านทุกท่านครับ  (Read 2470 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A3983959/A3983959.html

เชิญอ่านสักรอบ

จากนั้นท่านจะปิด หรือจะเซฟเก็บไว้เป็นสิบปีก็สุดแท้แต่ใจท่านครับ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขและสุขภาพแข็งแรงครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
อ่านแล้วขนลุก มากๆ ซาบซึ้งกินใจมากๆค่ะ  ดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย มีในหลวงเป็นศูนย์รวมจิตใจคนไทยทั้งชาติ :)
ป.ล.สวัสดีปีใหม่ค่ะ
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline mono

• Sr. Member Professional Driver
  • M_mono
ขอบคุณมากคับพี่เปิ้น (พูดไม่ออก)
ขอให้พี่เปิ้นและครอบครัว มีความสุขความเจริญตลอดปี 49 คับ
Hi ...........

Offline NU

• Group N Racer
  • **
  • วาดมั่วนะคร๊าบ อย่าว่ากัน ^_^
ในตอนแรกที่เห็นสติกเกอร์ "เรารักในหลวง" แล้วมีคนนำมาติดรถเยอะแยะ ผมคิดว่า...มันเป็นการกระทำที่อกหน้าออกตาเหลือเกิน รักในหลวงไม่จำเป็นต้องแสดงออกเฟ้ย...คิดอย่างนั้น

มีอยู่วันนึงมีรถผ่านหน้าผมและเห็นติดสติกเกอร์ดังกล่าวอยู่เหมือนกัน...แต่ติดใต้กันชน...ทำให้ผมรู้สึกถึงความมีค่าของสติ๊กเกอร์แผ่นนั้นทันที พร้อมกับความโกรธที่ว่า ของมีค่าแต่มึ งกลับเอามาไว้ในที่ต่ำๆได้ไง

ทำให้ผมเห็นค่าและตามหาสติ๊กเกอร์แผ่นดังกล่าวอยู่นานมาก เมื่อได้มาผมจึงแปะไว้ด้านบนของกระจกหลัง พร้อมเปลี่ยนความคิดที่ว่า"ออกหน้าออกตา"...มาเป็นความคิด..."ติดเป็นมงคล"ไม่มีเชย ไม่มีเฉิ่ม มีแต่ความจงรักภักดีที่มีต่อในหลวงของเรา แม้จะน้อยนิดเหลือเกินเมื่อเทียบกับคุณของพระองค์ท่าน แต่คนธรรมดาอย่างเราๆก็ทำกันได้แค่นี้แหละ...

ขอบคุณครับพี่เปิ้นที่นำสิ่งดีๆมาให้แก่พวกเราวันปีใหม่ ถือเป็นสิ่งล้ำค่าทีเดียวครับ.. ;)
DRIFT drift ดริฟท์!!