Author Topic: ( รถรุ่นไหน แบบไหน น๊า ที่โดนใจสาว สาว ที่สุด )  (Read 14620 times)

Offline nut

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
นั่นแน่ !! เคยคิดไหมว่ารถที่เราใช้อยู่อะ เวลาขับไปไหนอะ สาว ๆ กรี๊ดด  หรือ แหวะ ใส่ เรามาลองดูกันนะ ว่ารถแบบไหน รุ่นไหน โดนสาว สาว ในยุค 2005 ที่สุด

Offline nut

• *
  • I'm a llama!
อิอิ บีเอ็ม ๆ ๆ ๆ นัทชอบบีเอ็ม นั่งสบายแต่งออกมาละสวย เริ่ด  :P

Offline Mangza

• Full Member All Thailand Championship Racer
    • http://www.stormclub.com/
ผมว่า Jazz มั๊ง มันโหลดีเวลาไปเจ้าชู้แล้ว อ้างกะแฟนง่าย( รถใครก็ไม่รู้จ้า ที่รัก >:( )

ผมว่ารถอะไรก็ได้ที่มันเป็นเก๋งและไม่เก่ามาก สาวๆน่ะไม่เรื่องมากนักหรอกครับ  ขับหรูเกินไปมันดึงดูดพวกกะรูดทรัพย์เกินไปหน่อย ;)
คนไม่มีฐานะ

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver
  • Powered By Thai Tum, Inc.
ความบ้าส่วนตัว ขอเป้น AE86 Trueno ละกันครับ รับรอง บอกว่า โหย โตโยต้าเก่าๆ จะมารับหนูทำมายๆๆ ฮ่าๆ
« Last Edit: December 26, 2004, 12:17:26 am by twelve-one slay ไม้ตี ick »
Thai Tum, Inc. [auto performance part]
OSK121 Never Die! 611
AE86 Only

Offline dori

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ดริฟท์ศาสตร์
ความบ้าส่วนตัว ขอเป้น AE86 Trueno ละกันครับ รับรอง บอกว่า โหย โตโยต้าเก่าๆ จะมารับหนูทำมายๆๆ ฮ่าๆ

ประสบการณ์ตรง
หลายเสียงบอกว่าน่ารักครับ
Signatures are displayed at the bottom of each post or instant message. YaBBC code may be be used in your signature.

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver
  • Powered By Thai Tum, Inc.
ผมกำลังจะไปขอซื้อคับผม เฮ้อ หวังว่าเค้าคงจะขายให้ผมละกัน เหอๆ
Thai Tum, Inc. [auto performance part]
OSK121 Never Die! 611
AE86 Only

Offline Yim_E33_Galant

• Group N Racer
  • **
  • ถึงจะเก่า แต่ก็กรรมพันธุ์เดียวกับ Evo
เหอๆ ไม่มีตังค์ ฝันต่อไปล่ะเด้อ โผม (ตอนนี้มี Galant รอเท้าผมแล้ว แต่ปัญหาคือ ผมขับรถไม่เป็น)

Offline More More Tea

• *
  • MidnighT RacinG คงไม่ไหวหรอก กูง่วง
รถคันไหนสาวมองผมไม่รู้

แต่ AE92 ของผมสาวไม่คิดจะมองเลยครับ  รู้แค่นี้แหละครับ
Smooth Is Fast. นะจ๊ะ

Offline omelet

• *
  • I like it!
ฮ้า..ยังงัยก้อด้ายขอเป็นเก๋งไว้ก่อน ม่ายช่ายกะบะผุ..ผุ คิดว่าสาวคงไม่เมินหรอก! :P
Slow but Sure!

Offline tumtum

• ...
ทําไมผู้หญิงต้องชอบรถแพงๆด้วย

Offline tonact

• *
  • คนมันจะรัก ยังไงมันก็รักอ่ะนะ
ผมว่าเป็นรุ่นที่คนขับหน้าตาดี เอาใจใส่ตัวเอง มีกะตังค์หน่อยก็จะดีเหมือนออบชั่นเสริม
ถ้าการศึกษาสูง การงานดีก็ยิ่งไปกันใหญ่

วะ ฮะ ฮะ...

แต่เอาเข้าจริงๆ ผมว่านะหน้าตาไปวัดไปวา เอาใจใส่แฟน
รู้จักใช้เงินให้เหมาะสม ขยันทำมาหากิน รักเดียวใจเดียว
แบบนี้จะเวิร์คกว่าป่าว

อ้าวผมหลุดประเด็นไปแล้วเหรอเนี่ย!!! ก๊ากกก ;D

เอ้อRT

• Guest
ง่า...ผมขับR34GTRสาวๆก็ไม่มองครับ มีแต่หนุ่มๆมอง... :'( เคยต้องไปทำธุระแถวสยาม เป็นที่เศร้าใจมากหง่ะ

เคยจอดรอไฟแดงกับสาริกาตัวล่าสุด สาวออฟฟิศที่ข้ามถนนต่างก็มองสาริกากันเป็นตาเดียว...ปล่อยให้ไอ้หมูป่าเผือกR34รอไฟแดงแบบหงอยๆ.. :-[

คนกลุ่มเดียวที่มองR34 GTRสีขาวตุ่นๆคือหนุ่มๆบ้ารถน่ะครับ..เศร้า..ขับเจ้าMX-5ตัวแรกยังมีคนมองมากกว่าเร้ยยยย....แง๊...

ผมเคยโดนขนาดคนบนรถสองแถวคุยกันว่า "เฮ้ยย คันนี้มันSunnyตีโป่ง"

Offline zpeed

• Authentic Drifter
  • Gasoline is in my blood
ผมเคยโดนขนาดคนบนรถสองแถวคุยกันว่า "เฮ้ยย คันนี้มันSunnyตีโป่ง"
That is pretty sad :'( SORRY
Good Driver can make slow car go fast but Fast car won't make slow driver fast.

Offline top

• ขับเก่งแค่ไหนก็สู้ขับไม่ประมาทไม่ได้หรอก
ถ้ามันเป็น sunny ตีโป่ง มันคงจะเป็นรถ2ประตูขับเคลื่อน4ล้ออยู่หรอกนะ ไอ้คนที่พูดนี่มันไร้สมองสิ้นดี เห็นรถสวยๆสงสัยจะอิจฉาที่ตัวเองไม่มีขับ เลยดูถูกรถชาวบ้าน   ที่พูดนี่ไม่ใช่เพราะอะไร เพราะว่าผมชอบ gtr ไง  อิอิ...

Offline nuto wasabi

• *
  • เดิมๆก็ดีแล้วหว่ะ
s500 ชัวร์ สาวๆส่วนใหญ่ติดแบรนด์
Bangkok Christian College 146