Fiction / Story > Midnight Racing : the untold story

5. street racing

<< < (3/3)

กวาง Taohookung:
ชอบมากๆ เห็นภาพทุกขั้นตอนเหมือนอยู่ในเหตุการณ์จริง  

lovevan:
ถ้าจำไม่ผิด ผมไปนั่งดูที่โค้งสุธิสาร เป็นประจำ จำได้ว่า มีแวนอยู่คันนึง สาดเข้าสุดๆ ได้เฮมากๆ ผมว่าตอนนั้น สนุกว่าเดี๋ยวนี้เยอะเลยนะ 2526-29 หน้าพาเลส ถือว่าสุดยอดที่ยังหาใครมาเทียบยาก อยากเห็นบรรยากาศแบบนั้น อย่างถูกกฏหมายจัง

McDOLLAR:
ลูผู้ชายตัวจริงเอียงตัวเองเข้ารับ เจ็บจิงๆ ;D ;D ;D ;D

bluejeans:
เพิ่งได้อ่านครับ ชอบมากๆ อ่านเพลินดีครับ เห็นภาพตาม เป็นฉากๆ
ขอบคุณมาก ครับ สำหรับผลงานดีๆ

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version