Author Topic: วันอังคารที่ 15 นี้อย่าลืมดู รายการสาระแน ตอนเอารถดริฟไปแกล้งดารา  (Read 7387 times)

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=309616

เมื่อคุณง้วน คุณไผ่ และคุณบี(Motor Tracks) ลงทุนทำรถดริฟ Evo3 ของทีมงาน Motor Tracks ให้กลายเป็นรถแท๊กซี่จริงๆ โดยมีคุณง้วนเป็นคนขับรถแท๊กซี่จริงๆ แล้วพาดาราไปดริฟโดยที่เจ้าตัวไม่รู้มาก่อน ถ่ายทำโดยทีมงานสาระแนจัง เพื่อแกล้งดาราโดยเฉพาะ มีฮาแน่ๆอะไรจะเกิดขึ้นโปรดติดตามกันวันอังคารที่ 15 นี้ 4 ทุ่มครึ่ง ช่อง TITV

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
แล้ว Evo III เป็นขับ 4 หรือครับ

แบบนี้ก็ต้องดริฟท์กันบนถนนสิ  :)

แต่ในภาพผมเห็นเป็นลาน
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline hiter999

• Amateur Racer
  • *
  • 200 sx หัวใจเดิมๆ
ดูแล้วขำดีอ่ะ
เฮียง้วนแกตลกด้วยอ่ะ  ทำให้มีอัถรสมากขึ้นเยอะเลย
ตลกทั้งหน้า ตลกทั้งเวลาพูด 5555
ต้องสมัครใหม่อีกกี่รอบเนี่ย

• don't let your fear stand in the way of your dream
ผมอดดู เมื่อคืนกลับดึก

วันนี้ประชุมที่ Daimler Chrysler เขายังคุยกันว่าโคตรขำ ใครเล่นเป็นคนขับวะ ผมบอกว่าเพื่อนรุ่นน้องผมเอง

อยากดูบ้างโว๊ย ใครมี CD ขอมาด่วน

สงสัยเจ้าง้วนมันคงมีนะ ใครเจอเขาฝากขอมาสักชุด
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
คันนั้นแปลงเป็นขับหลังแล้วครับ

Offline ToppyRacingClub

ผมอดดู เมื่อคืนกลับดึก

วันนี้ประชุมที่ Daimler Chrysler เขายังคุยกันว่าโคตรขำ ใครเล่นเป็นคนขับวะ ผมบอกว่าเพื่อนรุ่นน้องผมเอง

อยากดูบ้างโว๊ย ใครมี CD ขอมาด่วน

สงสัยเจ้าง้วนมันคงมีนะ ใครเจอเขาฝากขอมาสักชุด

ด่วนๆ...งั๊บ ;D>
http://kohsija.exteen.com/20070517/video

เนทผมช้า ยังใช้โมเดม 56k อยู่เลย บางวันออนด้วย GPRS

ใครใจดีไปดูดมาที ขอเขียนลง CD ด้วยจะขอบพระคุณยิ่ง (เอาแบบให้เปิดดูใน TV ได้ล่ะ)

Offline ricm

• Full Member All Thailand Championship Racer
แล้ว Evo III เป็นขับ 4 หรือครับ

แบบนี้ก็ต้องดริฟท์กันบนถนนสิ  :)

แต่ในภาพผมเห็นเป็นลาน

แปลงเป็นขับหลังแล้วครับ อย่างที่พี่เว่นบอก