Bike Forum > Touring Bike / Trekking Bike / Expedition bike

ชาวจักรยานใน Racing Club มีกันเยอะไหมครับ

(1/3) > >>

O'Pern:
อยากจัดทริปออกขี่ในสไตล์ของผมเอง อยากไปในกลุ่มของตัวเอง กลุ่มเล็กๆ ทั้้งในและต่างประเทศ

ใครชอบสไตล์ไหน อย่างไรกันบ้าง

ก่อนออกทริปใหญ่ ขอทำความรู้จักกันก่อนสักนิดนะครับ

Art:
หวัดดีครับพี่ อาร์ตนะครับ นาน ๆ เข้ามาที

กำลังจะกลับมาขี่จริง ๆ แล้วครับ ใช้รถพับอะครับ จอง Java Fit ไว้ จะได้เอาไปขี่ง่ายหน่อย เน้นขี่ตามสวนสาธารณะก่อนครับ

O'Pern:

--- Quote from: Art on May 19, 2011, 05:36:13 pm ---หวัดดีครับพี่ อาร์ตนะครับ นาน ๆ เข้ามาที

กำลังจะกลับมาขี่จริง ๆ แล้วครับ ใช้รถพับอะครับ จอง Java Fit ไว้ จะได้เอาไปขี่ง่ายหน่อย เน้นขี่ตามสวนสาธารณะก่อนครับ

--- End quote ---

หายไปนาน จนแทบลืม

ยังจะไปขี่กันที่ญี่ปุ่นอยู่ไหมครับ

Art:

--- Quote from: O'Pern on May 19, 2011, 06:12:03 pm ---
--- Quote from: Art on May 19, 2011, 05:36:13 pm ---หวัดดีครับพี่ อาร์ตนะครับ นาน ๆ เข้ามาที

หายไปนาน จนแทบลืม

ยังจะไปขี่กันที่ญี่ปุ่นอยู่ไหมครับ

ไปครับพี่ ซักครั้งในชีวิต แต่อาจจะมีแฟนผมไปด้วยนะพี่ ดูตามสถานการณ์ตอนจะไปครับ

O'Pern:
ทิ้งไว้เสียหลายวัน คิดว่าจะมีใครมาเพิ่มเติม กลายเป็นมีอาร์ทคนเดียว

ที่ถามก็เพราะจะจัดทัวร์ครับ อยากไปขี่ไหนกันเชิญโวต แต่ที่แน่ๆ ต้นปีหน้าผมจะขึ้นอินทนนน์อีกรอบ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version