Bike Forum > Touring Bike / Trekking Bike / Expedition bike

ทริปสั้นๆ เช้าวันอาทิตย์

(1/2) > >>

O'Pern:
เช้าวันอาทิตย์ กับทริปเล็กๆ ใช้กล้องจากโทรศัพท์ เพิ่งได้เครื่องใหม่มา เลยบ้าเห่อ ออกไปถ่ายรูปเล่น

O'Pern:
ไม่น่าเชื่อว่ากล้องใหม่ทำให้ฝีมือห่วยๆ อย่างผมดูดีขึ้นได้

O'Pern:
แถวบ้านครับ โชคดีของคนอยู่ชานเมืองที่มีสถานที่แบบนี้ให้พักผ่อน

O'Pern:
ซื้อหมูย่างข้าวเหนียวไปนั่งกินเล่นริมทะเลแบบขำขำครับ

เจอชาวบ้านกำลังจับหอยแครงกัน บางคนใช้ลงไปงม บางคนวางอวน

O'Pern:
เอาเก้าอี้พับไปนั่งเล่นด้วยครับ พกไว้ท้ายรถแบบง่ายๆ นี่แหละ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version