Author Topic: 2กันยา ไปกันไหมครับ  (Read 7384 times)

Offline หมอมือใหม่

• Amateur Racer
  • *
2กันยา ไปกันไหมครับ
« on: August 24, 2007, 08:53:09 pm »
ตลาดน้ำวัดบางน้ำผึ้ง เป็นสถานที่ ที่เราจะปั่นรถพับไปเที่ยวกัน ทานอาหารอร่อยๆ สินค้าพื้นเมืองมากมาย บรรยากาศร่มรื่น การเดินทางสะดวกปลอดภัย การเดินทางกลับมีทางเลือกหลายรูปแบบ.....
//เช้าวันอาทิตย์ที่ 2กันยายน50 เราคนรักรถพับมีนัดกันที่สนามกีฬาแห่งชาติ ศุภชลาศัยปทุมวัน//
-07.00น. รถพับทุกคันพร้อม ฟังการสรุปเส้นทาง
-07.30น. ล้อหมุนออกเดินทางแบบสบายๆไม่ต้องรีบ ออกจากสนามศุภฯ-แยกเจริญผล-แยกพงษ์พระราม(แยกตึก กกต.)-แยกมหานครพระรามสี่-แยกสี่พระยา-แยกสุริวงค์-แยกมเหสักข์-ข้ามผ่านถนนสาทร-มุ่งหน้าถนนพระราม3-ปั่นเลี่ยบแม่น้ำเจ้าพระยา-ข้ามสะพานกรุงเทพ(ไม่ชันมาก)-เลี้ยวซ้ายที่แยกบุคโล-พักเหนื่อยดื่มน้ำเย็นๆที่ลานกีฬาใต้สะพานแขวนพระรามเก้า ***ทานที่พาเด็กๆมาร่วมทริปสามารถมาเริ่มที่นี่ได้*** พักหายเนื่อยแล้วปั่นต่อตามเส้นทางเข้าเมืองพระประแดง ผ่านวัดต่างๆหลายวัดบนถนนสายนี้........ถึงแล้ว!
ตลาดน้ำวัดบางน้ำผึ้ง เชิญอิ่มอร่อยกับอาหาร นานาชนิด แล้วเดินเที่ยวเล่นสบายๆ บ่ายเจอกัน

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
Re: 2กันยา ไปกันไหมครับ
« Reply #1 on: August 24, 2007, 09:03:30 pm »
ผมไปครับคุณหมอ

ดักรอใต้สะพานแขวนครับ

ไปกับ Dahon Vitesse D5 สีดำด้าน
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

• *
« Reply #2 on: August 24, 2007, 09:06:11 pm »
ผมจะพาท่านหลุยส์ไปเที่ยวครับ  ลงรูปไม่ได้ครับช่วยด้วย?????

• *
« Reply #3 on: August 29, 2007, 09:19:19 pm »
ใต้สะพานแขวนพอจะมีที่จอดรถไหมครับ จะได้ใส่ท้ายรถไปได้

• don't let your fear stand in the way of your dream
« Reply #4 on: August 30, 2007, 08:12:40 pm »
จอดรถได้สบายมากๆ หลายสิบคันครับผม จอดในที่ร่ม มียามเฝ้าตลอด สุดยอดแล้ว
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

• *
« Reply #5 on: September 02, 2007, 10:10:00 pm »
ภาพถ่ายเล็กๆน้อยๆครับ ไม่ได้เจอคุณo'pern เลยhttp://www.siamstrida.com/webboard/aspboard_question.asp?GID=176

Offline jostrida

• *
  • Strida Orange
    • SiamSTRIDA.com  a whole new world to move

« Reply #7 on: September 03, 2007, 09:12:26 pm »
ขอโทษอย่างมากที่เบี้ยวทุกท่านครับ

ชมภาพแล้วเขกหัวตัวเองพร้อมกับพูดว่า "ไม่น่าเล้ยยย"