Racing Club World > Autocross / Gymkhana talking center

พี่ๆคับอายุเท่าไหร่ถึงจะเข้าเรียนได้เหรอคับ

(1/2) > >>

tossapol:
singha racing school
ต้องอายุเท่าไหร่เหรอคับถึงจะเข้าเรียนได้

O'Pern:
ส่วนใหญ่ก็มักจะมีรถยนต์ขับเองได้แล้ว ก็ราว 18 ปี แต่ถ้าต่ำกว่านั้น ก็คงจะต้องมีจดหมายรับรองจากผู้ปกครองครับ แค่นี้เองแหละ ไม่ยากเลย

zpeed:
It's depend on Money $$$ more than ages.  ;D ;D ;D

นู๋เอง:
เมื่อมีใบขับขี่ครับ  ;D ;D

sumson:
เมื่อไหร่พี่เปิ้ลจะจัด training บ้างครับ สำหรับมือใหม่ครับ ใหม่จริงๆนะครับ เพราะเดี๋ยวนี้เค้าไปกันไกลแล้ว จะไปตามเลยก็ลำบากครับ เหมือนสมัย 6 ปีก่อนที่พึ่งเริ่มมี axis gymkhana นะครับที่ nishihara มาไทย xo จัดแรกๆเลยครับ อยากได้พ้นฐานที่ถูกต้องครับ พึ่งจะมีรถด้วยแหล่ะครับ จะรอนะครับ ::) ;D :D ::) ::)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version