Racing Club World > Autocross / Gymkhana talking center

walk course ครับ เขาไม่ได้มาเดินเล่นกัน

(1/2) > >>

O'Pern:
วันนี้ 8 กรกฏาคม ดู UBC ช่อง Super Sport Gold ตอนใกล้ 5 โมงเย็นครับ มีข่าวแข่ง Autocross ของประเทศเซเนกัล รุ่นหญิงล้วน ตอนนักแข่ง Walk Course กันอยู่ ผู้บรรยายไทยบอกว่า "มีการเดินเล่นคลายเครียดด้วย"

หึหึ walk course ครับพี่ เดินดูเส้นทาง ดูพื้นผิวสนาม ดูไลน์ ไม่ได้เดินเล่นครับ  ;D

S(2):
แซวเล่นมั้งครับ แต่ถ้าไม่แก้ก็ผิดกันยาว
อิอิ

SW388:
ha ha ha
:D
pom@clubrt.com

retro spec:
เวรกําเขาเดินดูไลน์ ดันบอกเดินคลายเครียด  :P

เอ้อ:
เอ๊ยยยย....อะไรจะรู้น้อยปานนั้น.... :o

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version