Author Topic: ทำอย่างไรให้คลิกกระทู้แล้วหน้าต่างที่เปิดใหม่มันเต็มหน้าจอครับ  (Read 4879 times)

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
คำถามโครตเชยเลยเน๊อะ

ผมใช้ window vista ครับ คลิกแล้วหน้าต่างที่เปิดใหม่มันขึ้นมาอันแค่ฝ่ามือเอง ลองแก้ปัญหาวิธีเก่าที่เคยทำก็คือ ใช้เมาส์ลากที่มุมขยายให้มันเต็มจอ เมื่อก่อนทำสัก 4-5 ครั้ง แล้วต่อๆ ไปเครื่องมันก็จำได้เอง พอเปิดใหม่ก็เต็มหน้าจอเอง

แต่วันนี้ทำไม่สำเร็จแล้ว ไม่รู้ทำไม

แก้ไขอย่างไร ช่วยทีครับ
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride