Author Topic: สวัสดีครับ  (Read 12603 times)

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
สวัสดีครับ
« on: May 10, 2008, 09:19:44 pm »
 สบายดีกันไหมพี่ๆ  ;D

แอบดูรถแต่ล่ะคนโอ้โห....นะครับ

วันนี้เอารูปลูกชายมาฝากครับ

มีโอกาศคงได้เจอกันบ้างครับ  ;D

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
Re: สวัสดีครับ
« Reply #1 on: May 10, 2008, 09:23:40 pm »
 ;D

ฝีมือจริงๆ

Offline Gong Runduce

• Sr. Member Professional Driver
  • สวยเรียบ GDB Applide-F
« Reply #2 on: May 10, 2008, 09:25:21 pm »
หน้าเหมือนแม่โคตรเลยคร๊าบ พี่น้องคร๊าบบบบบบบ  :D

« Reply #3 on: May 10, 2008, 09:28:48 pm »
ถือว่าโชคดี....

เพราะกูก็เบื่อแล้วหน้ากูก็เหมือนพ่อกู ลูกก็เหมือนคนอื่นบ้างก็ดี ฮ่าๆๆๆๆ ;D

Offline Old School Drifters

• Group N Racer
  • **
« Reply #4 on: May 10, 2008, 09:31:33 pm »
น่ารักดี (พูดแค่นี้พอ เดี๋ยวยาวแล้วมันจะเป็นเรื่องที่ไม่ดี)  ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #5 on: May 11, 2008, 05:34:21 am »
ใช้เก้าอี้หัดเดินด้วย

หากเราไม่ได้ดูแลเอง ก็อันตรายพอควรครับ เพราะเด็กไม่ได้หัดเดินอย่างแท้จริง แต่เป็นการไถเสียมากกว่า และพอเจอพื้นต่างระดับ หรือร่อง ล้อรถก็จะตกลงไป พอเด็กออกแรงไถมากขึ้น รถจะล้ม

แต่ที่สุดยอดของอันตรายจากรถแบบนี้ก็คือ ไถจนตกบันไดครับ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline iamtul

• G'Day Mate
« Reply #6 on: May 11, 2008, 09:15:09 am »
หายไปนาน จนนึกว่าโดนSystemmaยิงตายไปแล้ว

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

Offline BiZarre

• Amateur Racer
  • *
  • มือใหม่หัดขับ ^^"
« Reply #7 on: May 11, 2008, 11:29:49 am »
ยินดีด้วย ^^

ไม่เจอนานมีลูกชายน่ารักซะแว้วๆ  ;D ;D ;D
คิดถึง "> DMC <" จัง

Offline ToppyRacingClub

« Reply #8 on: May 11, 2008, 06:29:19 pm »
รถสวยช่วยอัพคับ... ;D

« Reply #9 on: May 11, 2008, 06:45:14 pm »
รถสวยช่วยอัพคับ... ;D

ลูกพี่!!~ ไม่ใช่รถ!!!~  ;D

หายไปนาน จนนึกว่าโดนSystemmaยิงตายไปแล้ว

;D ;D ;D

อ๋อไม่เหรอกพี่ มีแต่ผมยิงซิสเต็มม่าตาย  8)

ใช้เก้าอี้หัดเดินด้วย

หากเราไม่ได้ดูแลเอง ก็อันตรายพอควรครับ เพราะเด็กไม่ได้หัดเดินอย่างแท้จริง แต่เป็นการไถเสียมากกว่า และพอเจอพื้นต่างระดับ หรือร่อง ล้อรถก็จะตกลงไป พอเด็กออกแรงไถมากขึ้น รถจะล้ม

แต่ที่สุดยอดของอันตรายจากรถแบบนี้ก็คือ ไถจนตกบันไดครับ

อันนี้เป็นพระประสงฆ์ของเสด็จตากับเสด็จยายครับ  ตัวผมตั้งแต่มีลูกเริ่มศึกษาอะไรหลายๆอย่างก็ทำให้รู้ว่าเรื่องบางอย่างมันไม่จำเป็นกับลูกเลย

งงเหมือนกันว่าทำไมต้องใช้? เค้าว่าเด็กคนไหนก็ใช้ ผมอยากจะบอกเค้าว่าลูกผมไม่จำเป็นต้องใช้นะ แต่ก็นะเถียงไม่ได้ ผู้ใหญ่

อีกเรื่องที่ผมเซ็งมากนะพี่เปิ้ล  มีอยู่ช่วงนึงลูกผมถ่ายท้องบ่อย  ผมจะเอาไปหาหมอ เค้าว่าไม่ต้อง เค้าว่า"เด็กมันตัวยืด"

ผมไม่รู้เหรอกนะโบราณเค้าว่ามายังไง แล้วถ้ามันไม่ได้ตัวยืดล่ะ แต่เป็นไวรัสลงตับลงกระเพาะล่ะ

เนี้ยล่ะครับเซ็งมากๆเลย  ;D

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
« Reply #10 on: May 12, 2008, 09:51:17 am »
ประสงฆ์ ใช้ ค การันต์ ครับ ประสงค์ ไม่ใช่ ประสงฆ์ (ผมมาจาก พันทิป ครับ อิ อิ)
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

« Reply #11 on: May 12, 2008, 06:28:58 pm »
^^^
ตาคนนี้ก็มาๆหายๆพอกัน

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "

Offline Korn

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • สวัสดี สวีดัด -_-"
« Reply #12 on: May 12, 2008, 07:07:41 pm »
จู๋เล็กเหมือนพ่อเลย

;D
SMARTTIRE

« Reply #13 on: May 13, 2008, 11:46:19 am »
 พี่นครพูดยังงี้.....  ;D

« Reply #14 on: May 13, 2008, 10:03:02 pm »
ููู
^^^
ไปแอบวัดกันมาที่ร้านสุกี้ร้านไหนล่ะนั่น

;D ;D ;D