Author Topic: เคยมีนักดริฟท์ท่านใดได้รับบาดเจ็บจากการซ้อมดริฟท์รึเปล่า?  (Read 4594 times)

Offline กวาง Taohookung

• Sr. Member Professional Driver
  • Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
เคยมีนักดริฟท์ท่านใดได้รับบาดเจ็บจากการซ้อมดริฟท์หรือว่าลงแข่งรึเปล่า?
 ???

รักษาดูแลตัวเองกันด้วยนะค้าเพ่ๆทุกโคนนนน
 :) :)
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver
  • Powered By Thai Tum, Inc.
มีครับ บาดเจ๊บ ทางด้านการเงินครับ 5555555
กระเป๋าตังค์ขาดเลยฮะ  เลือดพุ่ง ออกทางปากฮะ
แทบจะหา เครื่อง ปิ๊ม เงินไม่เจอ 5555
Thai Tum, Inc. [auto performance part]
OSK121 Never Die! 611
AE86 Only

Offline กวาง Taohookung

• Toyota Trueno AE86 Initial D club!!!
อ่านะ เออ เจรงๆด้วย

ว่าแต่...ตอนนี้อิ๊กอยู่ไหนเนี่ย ?
ไทยป่าว?
มีลายเซนต์... ก็ต้องมีลายดอลลาร์!!        $$$$$$$

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
มีครับ บาดเจ๊บ ทางด้านการเงินครับ 5555555
กระเป๋าตังค์ขาดเลยฮะ  เลือดพุ่ง ออกทางปากฮะ
แทบจะหา เครื่อง ปิ๊ม เงินไม่เจอ 5555

ไม่แพง... ;D