Author Topic: หวัดดีครับพี่ๆเพื่อน มือใหม่หัดดริฟครับ  (Read 5302 times)

Offline tachin

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
คือว่าผมกำลังจะหัดดริฟ พี่ๆเพื่อนๆไปซ้อมกันที่ไหนบ้างครับ มีที่ไหนพอจะให้ซ้อมบ้างไหมครับ  ขอบคุณครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
ดีคับ...อิอิ ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ฮ่าๆ มอเตอร์สปอร์ทในบ้านเราหาที่ซ้อมยากครับ ส่วนใหญ่การแข่งก็คือการซ้อมของพวกเขานั่นแหละ จะเห็นได้ว่าใครขับบ่อยก็จะเก่ง ลงแข่งบ่อยๆ ก็เหมือนลงไปซ้อมในสนามจริง นานๆ เข้าก็เก่งไปเอง
- หรือไม่ก็เงินหมด เลิกเล่นไปเอง ฮ่าๆ ๆ

หน้าลานจอดรถร้าน Yes Indeed เกษตรนวมินทร์ เขาเปิดให้ซ้อมฟรีนะ แต่ลานไม่ใหญ่มาก
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline farcry

• Amateur Racer
  • *
  • สิบจัตวา โดโรโระ
ลานตรงไหนครับพี่เคยไปกินเมื่อซัก 2 ปีก่อน ตรงที่จอดยังเป็นหินคลุกอยู่เลยครับ ???

ก็เลยอาศัยมุมกลับรถแถวๆนั้นแทน ตอนนดึกนี่เงี๊ยบเงียบ(เมื่อซัก 2 ปีก่อน)  ;D
อีโวนั้นคือชีวิต ทางโค้งคอยลิขิตให้อีโวดริ๊ฟไป
กระปุกเกียร์สีสันสวยสดใส ยังคงดริ๊ฟไปอย่างสดใสเสรี

Kurokawa Naoki