Author Topic: ถามเรื่องล้อแม๊กหน่อยงั๊บ...  (Read 5277 times)

Offline ToppyRacingClub

• Authentic Drifter
คือ อยากได้ล้อแม๊กไว้เป็น Spare สับเปลี่ยนตอนเล่นดริฟท์
เล็ง ขอบ15-16 ถูกๆ ไว้นะคับ ที่สนใจก็มี แม๊กเดิมของ A32 กับ แม๊กเดิมของ Civic ตัวใหม่ อยู่เห็นว่าสวยดี
แต่เอ...ป๋มใช้ดิส หน้า เป็น S14 กับ หลัง R32 นะสิ แล้วปัญหามีอยู่ว่าจะใส่ได้ไหม๊เอ่ยยย...

ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะคับ...ขอบคุณคับ ;D

« Last Edit: November 14, 2007, 10:09:07 pm by TopRCC »

Offline 13

• Group N Racer
  • **
  • I'm a llama!
ล้อเดิม a32 ขอบ15ครับ ใส่ได้เลย ไม่ติดเบรคหลัง 32ครับ

ล้อ new civic ไม่เเน่ใจครับ รู้เเต่ว่าแพงกว่าเเน่

ล้อเดิม a32 ขอบ15ครับ ใส่ได้เลย ไม่ติดเบรคหลัง 32ครับ

ล้อ new civic ไม่เเน่ใจครับ รู้เเต่ว่าแพงกว่าเเน่

A32 นี่ ใส่ได้ทั้งล้อหน้า-หลัง เลยไหม๊คับ ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ผมเล่นแต่ล้อแบบ 4 รู

มีสำรองอยู่ 12 วง  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

RetroDrifter

• Guest
ใส่หน้าไม่ได้ครับ ติด คาลิปเปอร์

Offline 13

• Group N Racer
  • **
  • I'm a llama!
ล้อหน้าต้องเป็นพวก 32gts s14 300zx อะไรประมาณนี้ครับ ถึงจะไม่ติด :)

ขอบคุณงั๊บ... ;D