Author Topic: ปีนี้จัดมีตติ้งกันป่าวครับ อยากเจอ DMC ตัวเป็นๆและเพื่อนๆคนอื่นๆด้วย อิ อิ  (Read 19085 times)

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
ไม่ได้เห็นชาว DMC มานาน(กระจัดกระจายไปหมด)  
DMC ไม่ใช่ทีมเป็น Club ที่รวมคนชอบดริฟท์คลับหนึ่งเท่านั้น (อันนี้บอกไว้เดี๋ยวคนอื่นที่ไม่รู้เรื่อง DMC จะเง็ง)  ซึ่งตอนนี้ก็กระจัดกระจายกันไปครับ

แต่บัดนาว อยากเจอๆๆๆๆๆ คนเก่าๆหน้าเดิมๆที่คุ้นเคยกัน และอยากเจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหน้าใหม่ๆกันด้วยเลยอยากจัด Meeting อีกครั้งครับ อยากได้แนวกันเอง

ประเภทมาข่มกัน มาแง่งใส่กัน ทั้งต่อหน้าและลับหลังไม่เอาน้ะครับ (หลังๆนี่ วงการDriftไม่เหมือนเมื่อก่อน สลด)  

ขอเน้นเป็นพิเศษ อยากเรียนเชิญพี่เปิ้น และพี่ Mokan  เป็นอย่างยิ่งน้ะครับ

เรื่องสถานที่ เป็นที่ไหน เสนอกันมาน้ะครับ  ;D เอาแบบคุยกันสะดวกๆน้ะ ประเภท เกะ โคโยตี้ หรือ เต้นๆไม่เอาน้ะ คุยไม่รู้ความ (อันนั้นหลังเลิกงานว่ากัน หุ หุ หุ)
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline อิ๊ก osk121 611

• Sr. Member Professional Driver
  • Powered By Thai Tum, Inc.
ง่ะ ก็เหมือนปีที่แล้ว ก็ได้นิ อะไรนะ พระรามสาม
แต่ผมก็ไม่ได้ไป ขอส่งใจไปละกันนะครับ :)
ขอให้ทุกท่านมีความสุข กันเองๆ ทุกอย่างครับผม
Thai Tum, Inc. [auto performance part]
OSK121 Never Die! 611
AE86 Only

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
เกรงใจเจ้าของที่เค้า
เอาเป็นร้านอาหาร ที่ทุกคนพอจะจ่ายได้แล้วกันครับ
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 พระรามสามอีกเสียง

พร้อมทั้งเวิคร์ช๊อบเรื่อง ยาง ช่วงล่าง เสวนาเรื่องรถยนต์  ;D

บริการตั้งศูนย์ล้อ ราคาย่อมเยาว์ ฮิฮิฮิฮิฮิฮิอิ  ;D

Offline nungcmk

• Full Member All Thailand Championship Racer
วันไหนดีล่ะ????? เอาวัน เวลา ก่อนดีไหม แล้วค่อยว่ากันเรื่องสถานที่  ;D ;D

Offline ToppyRacingClub

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
อ๊ะ เงียบดีอย่างนี้สิครับ ชอบบบบบ

จะได้พาไปสถานที่แบบส่วนตัวหน่อย บอกแล้วไงว่าให้เลือกระหว่างทะเลกับภูเขา.... ขอให้มากันน้อยจริงๆ เถอะ จะได้คุยกันแบบมีคุณภาพหน่อย (ล็อคตัวคุณ Mokan เอาไว้ด้วยล่ะ)

ทะเล - ริมชายหาดแม่รำพึง ระยอง
ภูเขา - บนเทือกเขาดงพญาเย็น มวกเหล็ก สระบุรี

ข้อแม้เดียวก็คือ
- ขอเป็นช่วงหลังของเดือนมกราคมปี 50 ครับ ถ้าโอเค ก็โวตมาเลย
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Joe

ภูเขา!! ฟันธง หนาวๆดี
ทะเลหน้าหนาวไม่หนุกหรอกเว้ย
ป.ล. ไม่เอาแนวเปลี่ยนที่กินเหล้าน้ะ ขอโบก

เหมือนสโลแกนเครื่องดื่ม  ;D

ตกลงสิ้นปีนี้ไม่มีไรกันช่ายม่ะครับ  ???

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
ถ้าแบบนอกรอบไปกันเองก็ตามสะดวกครับ

แต่ถ้าจะไปบ้านผมที่ระยอง หรือสระบุรี ก็รอปลายเดือนมกราคม เพราะช่วงนี้บ้านทั้งสองหลังเต็มตลอดเลย

ตกลงไปทะเลหรือภูเขากันล่ะครับนี่

หรือให้ผมเลือกดี  :)

ปล ไปเสาร์กลับอาทิตย์นะ ค้างกัน 1 คืน โอเคไหมพี่น้อง
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline Multilink

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • I'm a llama!
ไม่เอานอกรอบในกรุงเทพก่อนเหรอครับ เพราะค้างหนึ่งคืน ที่ต่างจังหวัด กลัวจะติดงาน และนอกรอบก่อนก็ดีครับ เผื่อจะได้รู้จักกันก่อน เจอกันจะได้ไม่เก้ๆกังๆ
A Top Fuel Dragsters reach over 300 miles per hour before you have completed reading this sentence