Author Topic: อีกสองวันนะฮะพี่ๆ ทำไมเงียบกันจัง  (Read 3242 times)

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 อีกสองวันฮะ   แต่กังวลจัง เพราะพายุจะเข้าอีกแล้ว  :-\

Offline /\ FonNie /\

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ~White 200sx VS Orange 200sx~
ไม่นะไม่ ฝนต้องไม่ตก!

Offline TopDMC

• Full Member All Thailand Championship Racer

ก็ขยันๆอ่านหนังสือหน่อยสิจ๊ะ...555+ ;D)

Offline sarun2306

• Group N Racer
  • **
  • Mini Kit car
ตอนนี้รถผมยังวิ่งไม่ดี้้เลยครับ เพราะหัวฉีดเดิมไม่พอ แต่ตอนนี้ี้ได้หัวฉีด 850 ใหม่แล้ว และก้อคืนนี้จะไปจูน ขอใหฝนอย่าตกเลย สาธุ

จูนเสร็จคงวิ่งดีขึ้นเยอะเลย อยากได้สัก 400 อิอิ

ส่วนพรุ้งนี้ถ้ามีเวลาและไม่ต้องเก็บรายละเอียดของรถคงจะซ้อม

แล้ววันอาทิตย์เจอกันครับ

Offline /\ FonNie /\

• ~White 200sx VS Orange 200sx~

ก็ขยันๆอ่านหนังสือหน่อยสิจ๊ะ...555+ ;D)

กะแล้วต้องมีคนมาแซวมุขนี้ พรุ่งนี้เจอกัน!  8)

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
 วันนี้เจอคุณสรันครับ ที่ปั้มเจท

หนูฝนไม่ต้องไปอ่านครับหนังสงหนังสือ  วัยรุ่นไม่เรียนหนังสือกันแล้วค่ะ ;D