Author Topic: ฝาแดง/ฝาดำ/ฝาดำหลังหัก  (Read 8474 times)

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
ไปเดินดูเครื่องมา  กลับมานั่งคิด ???  ไม่รู้จะเล่นตัวไหนดี

sr20det  ฝาแดงดี หรือฝาดำ หรือว่า ฝาดำหลังหัก  

ฝาแดงก็ถูกดี  ฝาดำก็ใหม่หน่อย  หลังหักก็ม้าเยอะท่าทางขับสนุกดีอ่ะ

ใครวางตัวไหนอยู่  ขอความเห็นมาช่วยตัดสินใจหน่อยครับ
เรารักในหลวง

Meister S13 Unlock

• Guest
Re:ฝาแดง/ฝาดำ/ฝาดำหลังหัก
« Reply #1 on: August 18, 2005, 03:54:40 pm »
ผมเชียร์ดำเรียบนะครับ ใหม่หน่อย อะไหล่เกลื่อนเเละใช้ร่วมกับเเดงได้หมด ราคาเครื่องก็สมเหตุสมผลนะครับ  ;D ;D ;D

Offline iamtul

• Authentic Drifter
  • G'Day Mate
« Reply #2 on: August 18, 2005, 09:37:45 pm »
อ๊ะ อ๊ะ
น้าโจ้คัมแบ็ค

;D ;D ;D
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "
TT Motorsport

มิก

• Guest
« Reply #3 on: August 18, 2005, 10:54:05 pm »
หลังหักครับ
ผมว่าดีที่สุดแล้วสำหรับเรื่องอะไหล่อ่ะพี่ ใหม่สุดด้วยอ่ะครับ
อะไหล่เบิกใหม่ได้ทุกชิ้นเพราะว่าเครื่องหลังหักเป็นของS14ซึ่งเป็นรถนำเข้ามาโดยห้างอ่ะครับ
เพราะฉะนั้นการที่จะหาอะไหล่ก็ไม่ใช่เรื่องยาก สามารถเบิก ป.รุ่งโรจน์ได้เลย

Offline Joe

• How Far can You Fly with Broken Wing
« Reply #4 on: August 19, 2005, 09:24:48 am »
จริงดิ มิก แล้ว ป.รุ่งโรจน์ อยู่ตรงไหนฟร่ะ  จะหาตัว advance cam
มีเบอร์ติดต่อไหมๆๆๆ (ห้ามบอกอยู่ตรงข้ามรัชดาซอย 4 น้ะเว้ย นั่น ป.กุ้งเผา)
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

มิก

• Guest
« Reply #5 on: August 19, 2005, 10:11:18 pm »
02-621-0622
โทรได้เลยพี่

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #6 on: August 20, 2005, 08:41:03 am »
โห ถามลองภูมินี่หว่า  ;D ;D ;D

ว่าแต่ ป รุ่งโรจน์ อยู่แห่งใดหรือ

i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

มิก

• Guest
« Reply #7 on: August 20, 2005, 06:46:39 pm »
ถามลองภูมิอีกหรือป่าวครับ
อยู่วรจักรครับ

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #8 on: August 20, 2005, 07:30:41 pm »
ฮ่าๆ ไม่ได้ลองภูมิสิ

ผมถามจริงๆ  ;D
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

« Reply #9 on: August 21, 2005, 01:45:06 am »
หลังหักอีกคนครับ
- เครื่องใหม่กว่าสดกว่าครับ
- ราคาช่วงนี้ไม่หนีกันเท่าไหร่แล้วครับ ตอนนั้นที่ลงเครื่องฝาดำเรียบ40,000คนแย่งไปซื้อไม่ทันครับ หาหลังหักประมาณ 50,000 ได้เทอร์โบบอลแบริ่ง(ก็เห็นเปลี่ยนกันเกือบทุกคัน) Advance Cam  คุ้มอยู่นะครับ
- แรงม้าพอสมควร ของก็หาได้พอๆกัน ที่ว่าถ้าโมมากเปราะคงไม่มีปัญหาครับ เพราะเล่นอย่างเราๆคงไม่ได้ถึงคว้านใส้กันหรอก(มั๊ง) ;D

;) ;) ;)
Drift is not a fashion , It 's my passion

"Anything 's Possible, If you got  HEART !!! "

Offline kung 200 sx

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ..........Drift Emotion.........
« Reply #10 on: August 21, 2005, 06:29:59 pm »
หลังหัก เลยครับพี่  อะไหล่ตรึ่ม ที่เฮีย ป. ชาว200ไปกันบ่อยครับ  ;D
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

« Reply #11 on: August 21, 2005, 09:17:05 pm »
หลังหัก เลยครับพี่  อะไหล่ตรึ่ม ที่เฮีย ป. ชาว200ไปกันบ่อยครับ  ;D

ปอ ประตูน้ำ เหรอครับพี่กุ้ง

;D ;D ;D

Offline Joe200sx

• Sr. Member Professional Driver
  • ลูกเราโต โอ้เราก็แก่
    • http://www.csiphuket.com/
« Reply #12 on: August 22, 2005, 02:17:11 pm »

เออ  แถวบ้านตู มี ป. ปราการ อะไรเนี้ย  เป็นคาแฟ่ หรือร้านอาหารก็ไม่รู้ว่ะ อิอิ

พอจาสรุปได้ว่า ตัดฝาแดงไปเลย  ดำหลังหักคนเชียร์เยอะดี   ขอบคุณทุกคนครับ

ถามอีกนิดครับ  ถ้าจะให้วายริ่งสายไฟให้ครบ  ต้องมีส่วนไหนที่เน้นเป็นพิเศษหรือป่าวครับ  เห็นน้องกุ้งใส่ไมล์ S15 ด้วยอ่ะ  

ความเห็นเรื่อง Advance Cam  ของตุลย์  ฟังแล้วเข้าท่าดีครับ  ขอบคุณมาก

เรารักในหลวง