Fiction / Story > Midnight Racing II :

8 สั่งลา

<< < (3/5) > >>

หนุ่มครับ:
พี่เปิ้ลครับ มีตอนต่อหรือยังครับ ติดตามอยู่นะครับ :)

Kay:
เป็นผมอยู่บ้านนอนออึ้บน้องพลอยดีก่า ลั้นลา

ricm:
อยู่มาตั้งนาน เพิ่งเคยเข้ามาอ่านครับ มันส์มาก ๆ
สงสัยมาตั้งแต่เริ่มแล้ว พี่เปิ้ลแต่งเองหรอคับ?

ออกมาอีกไว ๆ นะครับ ติดตามอยู่ หนุกจิง ๆ เลยอ่ะ ;D

thananun:
อ่านมาตั้งแต่ตีพิมพ์ใน racing club แล้วก็ลืมไปแล้วนะเนี่ย

จนอยู่ดีๆ ลองพิมพ์ serch หาดูว่าเว็บนี้ยังอยู่มั้ย แล้วเข้ามาเจอ

คิดถึงเรื่องนี้จริงๆ ^^

sharkgames:
ชอบเนื้อเรื่องมากครับ เพิ่งได้มาอ่านต่อหลังจากที่เคยอ่านตอนแรกใน Racing Club

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version