Author Topic: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  (Read 10585 times)

Offline BiZarre

• Amateur Racer
  • *
  • มือใหม่หัดขับ ^^"
Re:ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
« Reply #15 on: July 18, 2006, 09:57:55 pm »
จำแม่นเลยคับ ซีกะเว่น โดดจากรถแถมไม่ดับเครื่องด้วย แถมไม่กล้ากลับไปดับอีกต่างหาก
ฮามากๆคับ อิอิ
คิดถึง "> DMC <" จัง

Offline H U S T 7 E R

• Authentic Drifter
  • รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
« Reply #16 on: July 18, 2006, 09:59:49 pm »
ไม่เป็นไร อย่าเถียงกัน

คราวหน้าเอาใหม่ พากันไปทั้ง 3 คนเลย  :)

อิอิอิอิ เดี๋ยวผมจะเอาไอ้รถคันที่ว่าไปจอดติดเครื่องหน้าบ้านพี่  ;D

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • เมื่อแฟนตัวเองเป็น nekomimi
    • FF Drift CREW
« Reply #17 on: July 19, 2006, 03:06:29 am »
จำแม่นเลยคับ ซีกะเว่น โดดจากรถแถมไม่ดับเครื่องด้วย แถมไม่กล้ากลับไปดับอีกต่างหาก
ฮามากๆคับ อิอิ

นั่น มีประเด็นไม่ดับเครื่องอีกแน่ะ  :o ดับก่อนกระโดดเฟร้ย บิดกุญแจดับไม่พอ บิดสวิทช์ตัดไฟด้วย

เพียงแต่ตอนกระโดดออกมา รู้สึกว่าจะไม่ได้เอากุญแจออกมาด้วยเท่านั้นแหละ  ;D

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
« Reply #18 on: July 19, 2006, 12:02:29 pm »
ยัง ยังไม่จบ

ยังไม่นับเรื่องที่ไม่มีสายลากรถ มีแต่เชือกไนล่อนกระจอกๆ ลากไปขาดไป

ต้องจอดผูกใหม่ถึงสามครั้ง....

แต่พอไปถึงอู่สิทธเทอร์โบ....  มองไปหลังกระบะไอ้บิซ... เจอเชือกเส้นเขื่อง เหนียวโครต..

ทำไมตั้งนานมึงไม่บอกพวกกรู......  :-\

• *
« Reply #19 on: July 20, 2006, 02:27:16 pm »
อันเหนียวนี่ใช้ลากตอนตรงรางรถไฟหรอก

« Reply #20 on: July 20, 2006, 04:52:09 pm »
นี่เรามานั่งทบทวนเรื่องนี้กันทำไมว่ะ?  ;D

• *
« Reply #21 on: July 20, 2006, 10:17:34 pm »
ก็แบบว่าคิดถึงพี่เว่นอ่ะค่ะ 555

บร้าไปแว้ว บอกแว้วกลับมาป่วน อิอิ

ขำๆ 1 กระทู้นะคับ