Author Topic: Mazda 323 รุ่นนี้เอามาดริ๊ฟได้ ดีรึป่าวคับ??  (Read 2159 times)

Offline himitsu00

• Amateur Racer
  • *
  • I'm a llama!
อยากได้อ่ะครับ รุ่น ไฟป๊อป สวยดี
อยากถามว่าเอารุ่นนี้มาเล่น จะใช้ได้รึป่าวครับ?

Offline Joe

• Authentic Drifter
  • How Far can You Fly with Broken Wing
popup ขับหน้า ใช่มั้ยครับ
เล่นได้ครับ
แต่เล่นแบบเอาเป็นกิจจะลักษณะ คงไม่ดี  สู้ขับหลังไม่ได้ครับ ด้วยสรีระการขับเคลื่อน
หญิงที่อายุเกิน 25 ทำไมต้องกลายเป็นป้าแทบทุกคน

Offline Sea

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • เมื่อแฟนตัวเองเป็น nekomimi
    • FF Drift CREW
ขับหน้า ดริฟท์เอาสนุก ๆ พอได้ครับ ไว้เป็นประสบการณ์ ดริฟท์จริงจัง กระเป๋าฉีกลูกเดียวฮะ  :)