Author Topic: ถามน้องtumtumครับ  (Read 13527 times)

Offline kung 200 sx

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ..........Drift Emotion.........
ถามน้องtumtumครับ
« on: April 03, 2005, 08:13:59 am »
ที่เชียงใหม่ เล่นดริฟท์กันเยอะมั้ยครับ แล้วมี่ที่ใหนสามารถ down hill ได้บ้างมัยครับ แหะๆมีโอกาศอยากลองเหลือเกินครับ ;D
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

Offline /\ FonNie /\

• Full Member All Thailand Championship Racer
  • ~White 200sx VS Orange 200sx~
Re:ถามน้องtumtumครับ
« Reply #1 on: April 03, 2005, 08:53:52 am »
ไม่สนใจ มาดริฟท์ down hill ที่ aus ดูบ้างร๋อ ภูเขาเยอะนะเทอ จะเอาแบบมีหิมะก็ได้นะ  ;D

Offline tumtum

• ...
« Reply #2 on: April 03, 2005, 09:50:42 am »
down hill เหรอครับถ้าเป็นภูเขาก็มีเพียบเลยครับ ;D
ลองขับๆดูชอบลูกไหนก็สาดลูกนั้นเลยก็ได้ครับ
แต่อย่าให้เข้าตากรรมการนะครับเดี๋ยวจะโดนไล่กระทืบ
นักเลงเชียงใหม่ก็แบบนี้แหละครับเห็นใครดีกว่าไม่ได้
แต่เรื่อง เล่นdriftผมว่าไม่ค่อยมีนะครับ :)

• ..........Drift Emotion.........
« Reply #3 on: April 03, 2005, 10:23:39 am »
down hill เหรอครับถ้าเป็นภูเขาก็มีเพียบเลยครับ
ลองขับๆดูชอบลูกไหนก็สาดลูกนั้นเลยก็ได้ครับ
แต่อย่าให้เข้าตากรรมการนะครับเดี๋ยวจะโดนไล่กระทืบ
นักเลงเชียงใหม่ก็แบบนี้แหละครับเห็นใครดีกว่าไม่ได้
แต่เรื่อง เล่นdriftผมว่าไม่ค่อยมีนะครับ  

โห....มีกระทืบเลยเหรอครับ แล้วดริฟท์หนีมันไหวป่ะครับ ;D
Siam Drifter อยากนังรถดริฟท์ฟรี โทรติดต่อ 01-8415404 หรื่อhttp://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=163

• ...
« Reply #4 on: April 03, 2005, 10:41:33 am »
น่าจะทันนะครับ
แต่ไอ่พวกนี้บนดอยไม่ค่อยมีหรอกครับ
ส่วนใหญ่อยู่แต่ในเมือง ;D

• ...
« Reply #5 on: April 03, 2005, 10:43:39 am »
ไว่ถ้าจะมาบอกผมด้วยนะครับ
แบบว่าอยากลองนั่วรถdriftดูอะ :-X ;D :-X

• ~White 200sx VS Orange 200sx~
« Reply #6 on: April 03, 2005, 05:36:37 pm »
อาจารย์กุ้งจะไปเมื่อไหร่ หนีบเอาลูกศิษย์คนนี้ไปด้วยนะ อยากไปเชียงใหม่ อิอิ ;D

« Reply #7 on: April 03, 2005, 07:07:54 pm »
ดริฟท์บนเขาๆ ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • Authentic Drifter
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #8 on: April 03, 2005, 08:19:18 pm »
ระนองเว้ยกุ้ง เขาเพียบวิวสวย

ต้องถ่ายทำวีดีโอด้วยนะ แบบไปแล้วเอาให้คุ้มกับค่าเสี่ยงตายหน่อย
« Last Edit: April 04, 2005, 08:48:00 pm by O'Pern »
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

Offline H U S T 7 E R

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
« Reply #9 on: April 03, 2005, 08:30:42 pm »
ไปบ้านผมไหมครับ  จังหวัดแม่ฮ่องสอน  บ้านผมอยู่ในดอยประมาณว่าเดินอีกสองกิโลถึงหมู่บ้านกระเหรี่ยง    ทางเข้าบ้านผมถนนดีครับ เป็นเส้นทางตัดภูเขาเลย ขึ้นสลับลง
  รถก็ไม่ค่อยมีสวนเข้าออก กลางคืนนี้เงียบเลย  แต่เรื่องที่พักนี้ถ้าอยากสบายก็ในตัวเมืองครับ
ถ้าเอาฟรีเอาขำ ก็บ้านญาติผมได้ครับ น้ำไฟมี แต่ชาวบ้านไม่ใช้กัน  ไปก็บอกนะเพ่กุ้ง ;D

• รถก็สวยดี แต่คนขับหน้าหมา....
« Reply #10 on: April 03, 2005, 08:34:38 pm »
ระนองเว้ยกุ้ง เขาเพียบวิวสวย

ต้องถ่ายทำวีดีโอด้วยนะ แบบไปแล้วเอาให้คุ้มกับค่าเสี่ยวตายหน่อย

เอาเด็กแบกกล้องไหมครับเปิ้ล  ถ้าไม่เรียกใช้ผมนี้ไม่โกรดครับ  แต่ไม่ลืม  เอิ๊กๆๆ ;D

Offline O'Pern

• fear is a mind killer
  • Administrator
  • don't let your fear stand in the way of your dream
    • racing club
« Reply #11 on: April 03, 2005, 08:39:48 pm »
ไปบ้านผมไหมครับ  จังหวัดแม่ฮ่องสอน  บ้านผมอยู่ในดอยประมาณว่าเดินอีกสองกิโลถึงหมู่บ้านกระเหรี่ยง    ทางเข้าบ้านผมถนนดีครับ เป็นเส้นทางตัดภูเขาเลย ขึ้นสลับลง
  รถก็ไม่ค่อยมีสวนเข้าออก กลางคืนนี้เงียบเลย  แต่เรื่องที่พักนี้ถ้าอยากสบายก็ในตัวเมืองครับ
ถ้าเอาฟรีเอาขำ ก็บ้านญาติผมได้ครับ น้ำไฟมี แต่ชาวบ้านไม่ใช้กัน  ไปก็บอกนะเพ่กุ้ง ;D

โห แจ๋วจริง มีบ้านอยู่ในบรรยากาศที่สุดยอดมาก น่าอิจฉาจริงๆ ไปสิครับ ยังไงก็ต้องไปให้ได้สักวัน ส่วนดริฟท์นั้นแค่อยากลองน่ะครับ แบบทำนองครั้งหนึ่งในชีวิตนักดริฟท์ หึหึ (จะลงเหวไหมวะนี่)
i drive / i race / i test / I drift
I row / I run / I fun / I ride

« Reply #12 on: April 04, 2005, 01:52:15 am »
เอาไว้ปีนี้ผมขึ้นไปผมจะถ่ายโค้งเจ็บๆมาฝากครับพี่เปิ้ล  แล้วจะดูลาดเลาให้ด้วยครับ ;D

« Reply #13 on: April 04, 2005, 05:26:45 am »
ดริฟท์บนเขาๆ ;D

เอาไงเอากัน อาจารย์ไปดริฟท์ก่อนนะ เด๋วลูกศิษย์ตามไป  :D

Offline Joe 104

• Group N Racer
  • **
  • O S K 104/616
« Reply #14 on: April 04, 2005, 03:52:09 pm »
ที่เชียงใหม่ก็มีเส้นลงเขาเยอะเหมือนกันครับ..เส้นสะเมิงก็มี..ถ้ายากๆก็ประมาณเส้นแม่แตงเข้าแม่ฮ่องสอนทั้งโค้งขึ้นและลง...แต่ขอบข้างรู้สึกจะโล่งครับแต่ถ้าใช้ ว.คอยดูทางข้างหน้า..ข้างหลังให้น่าจะได้นะครับผมก็อยู่เชียงใหม่แต่ที่นี้เค้าชอบเล่นจิมฯครับรู้สึกว่าทุกอาทิตย์ที่กาดเชิงดอยครับ ;) ;)